| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn cao su cho bến tàu |
|---|---|
| Vật liệu | NR |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tính năng | Chống mài mòn, chống va chạm |
| Từ khóa | Giá máy móc cao su |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Lợi thế | Tùy chỉnh, nhà máy ban đầu |
| Ứng dụng | Dock |
| Đường kính | 0,5 ~ 4,5m |
| Áp lực | 50 kPa ~ 80 kPa |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Chiều dài hiệu quả | 1 ~ 6,5m |
| Cách sử dụng | Tránh va chạm |
| Tính năng | Dễ dàng cài đặt và xử lý nhẹ |
| Lớp | 5 ~ 10 lớp |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn cao su cho bến tàu |
|---|---|
| Vật liệu | NR |
| Tính năng | Chống mài mòn, chống va chạm |
| Từ khóa | Giá máy móc cao su |
| Công nghệ | ép đùn |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 Tấm chắn bọt nổi tiêu chuẩn 3,3 * 6,5M Bộ đệm thuyền đầy màu sắc |
|---|---|
| Vật chất | Bọt PU chống mài mòn, Đường ống bên trong, Gia cố bằng nylon, Da polyurethane |
| Loại hình | Fender nổi |
| Kéo dài | ≥350% |
| Độ cứng | 75-95 Bờ A |
| Tên sản phẩm | Vỏ cao su hình nón Xây dựng bền Panel vỏ biển Khả năng chống va chạm cao |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Phần | chắn bùn bến tàu |
| Chiều cao | 100mm đến 3000mm |
| Độ lệch định mức | 70% - 72% |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Ứng dụng | Cảng |
| Logo | tùy chỉnh |
| MOQ | 1 |
| Vật liệu | NBR |
| tên sản phẩm | Tấm chắn cao su loại 300H D Màu đen Bộ đệm cổng bến tàu chống mài mòn |
|---|---|
| Số mô hình | DF-D300H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Uyển chuyển | Tuyệt |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Ưu điểm | Nhà máy tùy chỉnh, gốc |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Chiều dài | 1 ~ 12m |
| Ứng dụng | Fender dock tàu ngầm |