| TÊN SẢN PHẨM | Bộ chắn bùn Yokohama ISO17357-1: 2014 Hướng dẫn 3.3 * 6.5M CTN Loại khối khí 50kPa |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500 mm |
| Chiều dài | 1000-12000 mm |
| Hấp thụ năng lượng | 6-6473 KJ |
| Lực lượng phản ứng | 64-7984 KN |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn bùn khí nén ISO17357-1: 2014 Tiêu chuẩn CTN Boat Dock Loại nổi |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500 mm |
| Chiều dài | 1000-12000 mm |
| Hấp thụ năng lượng | 6-6473 KJ |
| Lực lượng phản ứng | 64-7984 KN |
| TÊN SẢN PHẨM | NBR / NR Tấm chắn cao su hình nón 1200H PIANC2002 Đế chống rách Bộ đệm hàng hải |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên mật độ cao |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Kéo dài | ≥300% |
| Chứng nhận | PIANC2002, ISO, SGS |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su khí nén nổi ISO17357 Thông số kỹ thuật 80kPa STS Hoạt động |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500mm |
| Chiều dài | 1000-12000mm |
| hấp thụ năng lượng | 6-6473 KJ |
| lực lượng phản ứng | 64-7984 KN |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su bên thuyền 50kPa Yokohama Rubber Fender cho tàu và bến tàu |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
| áp suất ban đầu | 0,05MPa / 0,08MPa |
| Tên sản phẩm | Solid Fixed Bumpers EVA Foam Filled Fenders cho tàu biển |
|---|---|
| Vật liệu | Bọt PU chống mài mòn, Ống bên trong, Gia cố nylon, Da Polyurethane |
| Loại | Fender nổi |
| Chiều kính | 0,5M-4,5M |
| Chiều dài | 1.0m-12m |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn cao su cho bến tàu |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Cảng |
| Vật liệu | NR |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn cao su cho bến tàu |
|---|---|
| Vật liệu | NR |
| Ứng dụng | Bảo vệ tàu cảng |
| Tính năng | Chống mài mòn, chống va chạm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| TÊN SẢN PHẨM | Yokohama Fenders ISO17357-1: 2014 Technology CTN Submarine Floating Type |
|---|---|
| Vật chất | NR cấp cao |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014 |
| MOQ | 1 miếng |
| Giấy chứng nhận | CCS, BV, LR, RINA, KR, NK, GL, ABS, DNV, RS |
| TÊN SẢN PHẨM | Heavy Duty 1800H Nón cao su Chắn chắn Dock Boat Bảo vệ Bumper Chống rách |
|---|---|
| Vật chất | NR chống mài mòn |
| Số mô hình | DF-C1800H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Đóng gói | Đóng gói trần, đóng gói khung, đóng gói pallet |