| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Vật liệu | NR |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tên sản phẩm | Các hệ thống vòm biển vòm đậu biển và vòm thuyền |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Màu sắc | Màu đen, màu xám, màu trắng hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Đường Kính trong | 75mm - 1000mm |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng |
| Đặc điểm | Hấp thụ năng lượng cao |
|---|---|
| Phần | Dock cao su cố định |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên hạng A |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Độ dài thực tế | 1 ~ 6,5m |
| Vật liệu | EVA và Polyurethane |
| Màu sắc | Đỏ, Đen, Vàng |
| Lớp | 5 ~ 10 lớp |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Đặc điểm | Tính ổn định và an toàn tốt |
|---|---|
| Kiểu | Tấm chắn bùn cao su loại V |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao Su Thiên Nhiên Bền Đẹp |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Tên sản phẩm | Thuyền Super Cone Fender Heavy Duty cao su Fenders cao su Marine Fenders |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Phần | chắn bùn bến tàu |
| Chiều cao | 500mm đến 2000mm |
| Độ lệch định mức | 70% - 72% |
| Đặc điểm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Phần | Dock cao su cố định |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên hạng A |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |