| tên sản phẩm | Các bộ phận tàu biển nổi Fender Marine khí nén kiểu Yokohama |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500mm |
| Chiều dài | 1000-12000mm |
| hấp thụ năng lượng | 6-6473 KJ |
| lực lượng phản ứng | 64-7984 KN |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tính năng | Sự ổn định ngang tuyệt vời |
| Đặc điểm | Hấp thụ năng lượng cao |
|---|---|
| Kiểu | Chắn bùn loại V |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên chắc chắn |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Đặc điểm | Nồng độ hấp thụ năng lượng cao hơn |
|---|---|
| Loại | Tấm chắn bùn cao su loại V |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao Su Thiên Nhiên Cao Cấp |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Cảng |
| Cách sử dụng | Bảo vệ thuyền |
| Bảo hành | 36 tháng |
| tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su tiêu chuẩn PIANC2002 V Loại 600H Cao su tự nhiên cho bến thuyền biển |
|---|---|
| Vật chất | Mật độ cao NR |
| Dịch vụ gia công | khuôn, cắt |
| kéo dài | ≥300% |
| Chứng nhận | ISO, SGS |
| Đặc điểm | Hấp thụ năng lượng cao |
|---|---|
| Kiểu | Dock cao su cố định |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao Su Thiên Nhiên Chất Lượng Cao Cấp |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| tên sản phẩm | Phần chắn bùn cao su rỗng D Phần chắn bùn thuyền / Bảo vệ bến tàu bằng cao su |
|---|---|
| Số mô hình | DF-D500H |
| Dịch vụ gia công | khuôn, cắt |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chống mài mòn |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Chiều dài | ≥300% |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chống mài mòn |
| Độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Ứng dụng | Thuyền cảng công nghiệp |
| Đặc trưng | dễ xử lý |