| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su hình nón cố định Cao su tự nhiên 1600H để bảo vệ bến tàu |
|---|---|
| Vật chất | NR chống lão hóa |
| Số mô hình | DF-C1600H |
| MOQ | 1 miếng |
| OEM | Hoan nghênh |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 800H Tấm chắn cao su hình nón Màu đen được tùy chỉnh cho bộ đệm bến tàu |
|---|---|
| Số mô hình | DF-CRF800H |
| Loại hình | Tấm chắn cao su cố định |
| Tiêu chuẩn | Pianc2002 |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Fender con lăn |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Ứng dụng | Nhà ga cảng |
| độ cứng | ≤82 Bờ a |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn chứa đầy bọt 3,3 * 6,5M ngoài khơi / Neo đậu / Cảng / Bến cảng / Phà cho Bến du thuyền |
|---|---|
| Số mô hình | DF-3.3*6.5M |
| Vật liệu | Mật độ cao EVA |
| lực lượng phản ứng | 54kN đến 7353kN |
| hấp thụ năng lượng | 3.8KN-M đến 7720KN-M |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Lợi thế | Tùy chỉnh, nhà máy ban đầu |
| Ứng dụng | Dock |
| Đường kính | 0,5 ~ 4,5m |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên cấp cao nhất |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Lợi thế | Tùy chỉnh, nhà máy ban đầu |
| Ứng dụng | Dock |
| Đường kính | 0,5 ~ 4,5m |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Lợi thế | Tùy chỉnh, nhà máy ban đầu |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên cấp cao nhất |
| Áp lực | 50 kPa ~ 80 kPa |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Ưu điểm | Nhà máy tùy chỉnh, gốc |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Application | Submarine Dock Fender |
| Chiều kính | 0,5 ~ 4,5m |
| Product Name | Submarine Fenders |
|---|---|
| Material | Top Level Natural Rubber |
| Warranty | 36 Months |
| Application | Submarine Dock |
| Diameter | 0.5 ~ 4.5m |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Lợi thế | Tùy chỉnh, nhà máy ban đầu |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Ứng dụng | Dock |
| Đường kính | 0,5 ~ 4,5m |