| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Phần | Bản lề |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014, PIANC2002 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bảo vệ thuyền |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| Kiểu | hình trụ |
| Tên sản phẩm | Fender con lăn |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Nhà ga cảng |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Ứng dụng | Thuyền cảng công nghiệp |
| Đặc trưng | dễ xử lý |
| Chứng nhận | PIANC, ABS, DNV |
| Độ cứng | ≤82 Bờ a |
| TÊN SẢN PHẨM | Bumper Dock Chân đỡ cao su Chân MV Fender UHMW-PE Miếng đệm cho cảng Quay |
|---|---|
| Phần | Dock, Bumper |
| Vật chất | Cao su tự nhiên chống lão hóa |
| Vẻ bề ngoài | Cao su mịn |
| Phong cách | Loại chân / MV |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn chắn cao su phần tử hạng nặng với bộ đệm cổng thiết kế mô-đun |
|---|---|
| Phần | Dock, Bumper |
| Vật chất | Cao su tự nhiên chống lão hóa |
| Vẻ bề ngoài | Cao su mịn |
| Loại hình | Loại nguyên tố |
| Tên sản phẩm | chắn bùn khí nén yokohama |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chiều kính | 500mm-4500mm (Thông số kỹ thuật khác có thể được tùy chỉnh) |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm (Thông số kỹ thuật khác có thể được tùy chỉnh) |
| Áp lực làm việc | 50KPa hoặc 80KPa |
| Tên sản phẩm | Máy phun cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tính năng | Hiệu suất cao mạnh mẽ |
| Phụ kiện | Bảng điều khiển phía trước, Tấm ốp mặt, Chuỗi, v.v. |