| TÊN SẢN PHẨM | ISO 17357 Đã phê duyệt 4.5 * 9.0M Tấm chắn nổi Yokohama Loại cao su tự nhiên |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | PIANC, ISO17357-1: 2014 |
| Dẫn nhiệt | = <0,034 |
| Độ cứng | 60 ± 10 Bờ A hoặc Yêu cầu của Khách hàng |
| Kéo dài | ≥400 |
| TÊN SẢN PHẨM | NBR / NR Tấm chắn cao su cao su 1000H Bộ cản kháng xé tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất | Mật độ cao NR |
| Loại hình | Bình thường |
| Logo | Chấp nhận biểu trưng tùy chỉnh |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Số mô hình | DF-1000H |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thông số kỹ thuật PIANC2002 Chắn bùn hình nón Cao su tự nhiên 1000H cho Dock Marine |
| Tính năng | Giá trị E/R.H cao, Bền bỉ |
| Kích cỡ | Chấp nhận tùy chỉnh |
| Logo | Logo tùy chỉnh có sẵn |
| Tên sản phẩm | Bơm hơi nổi bằng khí nén Yokohama Cao su chắn bùn Tàu thuyền đánh cá đã qua sử dụng |
|---|---|
| Phần | chắn bùn STS |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Màu sắc | Đen |
| Đường kính | 300mm-4500mm |
| tên sản phẩm | PIANC & ISO17357 Chắn bùn cao su khí nén tiêu chuẩn Chuỗi lốp An toàn hàng hải |
|---|---|
| Vật liệu | Chất lượng tốt nhất NR, NBR, SR |
| Màu sắc | Đen hoặc Tùy chỉnh |
| Diameter | 500mm - 4,500mm |
| Chiều dài | 1.000mm - 12.000mm |
| Tên sản phẩm | Máy phun cao su thuyền cho công việc nặng cao su đệm gắn tấm |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Phần | chắn bùn bến tàu |
| Chiều cao | 500mm đến 2000mm |
| Độ lệch định mức | 70% - 72% |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Phần | Bản lề |
| Bưu kiện | Pallet gỗ, Vỏ gỗ |
| TÊN SẢN PHẨM | C1300H Tấm chắn cao su hình nón Hải quân PIANC2002 Thông số kỹ thuật cho Dock Boat |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên, NBR, Silicone |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Loại | Chân đế cao su |
| tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su loại CTN Dock Tấm chắn bùn khí nén 3,3 * 6,5M ISO17357 |
|---|---|
| Vật liệu | Chống mài mòn NR SR NBR |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Phần | Lưới lốp xích |
| áp suất ban đầu | 50kpa / 80kpa |
| tên sản phẩm | Giá bán buôn Tấm chắn bùn đầy bọt EVA đầy màu sắc 2.0 * 3.5m được chứng nhận ISO9001 cho bến thuyền |
|---|---|
| Material | Polyurethane, EVA, etc |
| Kiểu | Fender nổi |
| kéo dài | ≥350% |
| độ cứng | 75-95 Bờ A |