| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014, PIANC2002 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | NR |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Fender con lăn |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Ứng dụng | Nhà ga cảng |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| độ cứng | ≤82 Bờ a |
| tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su Arch V |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Quy trình sản xuất | khuôn, cắt |
| Chiều cao | 200mm-1000mm |
| Chiều dài | 1000mm-3500mm |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chống mài mòn |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Đặc điểm | Hấp thụ năng lượng cao |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Vật liệu | NR |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tính năng | Vật liệu thân thiện với môi trường |
| Sử dụng | Bảo vệ thuyền |
| Tên sản phẩm | Fender con lăn |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| độ cứng | ≤82 Bờ a |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| TÊN SẢN PHẨM | Bến tàu biển Chắn chắn cao su vuông hấp thụ năng lượng cao Bến tàu Bến tàu |
|---|---|
| Phần | Bộ đệm, Dock |
| Đăng kí | Dock, Port |
| Hàm số | Sự bảo vệ |
| Chiều cao | 150-600 mm |
| TÊN SẢN PHẨM | Dịch vụ OEM Chắn chắn cao su hình nón Đúc tùy chỉnh Chắn bùn chống lão hóa hạng nặng |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên chống lão hóa |
| Số mô hình | DF-CRF1000 |
| Màu sắc | Màu đen |
| Cách sử dụng | Bộ giảm xóc Mooring công nghiệp |
| TÊN SẢN PHẨM | D370 Đệm con lăn Loại Con lăn Chắn bùn ISO9001 Lớp cao su tự nhiên NBR linh hoạt |
|---|---|
| Số mô hình | DF-CR20 |
| Loại hình | Con lăn đệm |
| Tiêu chuẩn | Pianc2002 |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Trelleborg Shibata 600x1200 Vỏ cao su hình trụ cho Boat Dock Bumper |
|---|---|
| Từ khóa | Máy phun cao su hình trụ |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Màu sắc | Màu đen hoặc theo yêu cầu |
| Đường Kính trong | 600mm |