| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Lợi thế | Tùy chỉnh, nhà máy ban đầu |
| Ứng dụng | Dock |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên cấp cao nhất |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Lợi thế | Tùy chỉnh, nhà máy ban đầu |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên cấp cao nhất |
| Áp lực | 50 kPa ~ 80 kPa |
| Product Name | Submarine Fenders |
|---|---|
| Advantage | Customized, Original Factory |
| Material | Top Level Natural Rubber |
| Warranty | 36 Months |
| Application | Submarine Dock |
| TÊN SẢN PHẨM | Chứng nhận ISO17357 Tấm chắn bùn dưới nước bằng khí nén D3.3M Màu đen Đối trọng |
|---|---|
| Vật chất | Mật độ cao NR |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014 |
| Đường kính | 1700mm-4500mm |
| Chiều dài | 5500mm-12000mm |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn bùn cho tàu ngầm Hải quân Hoa Kỳ ISO17357-1: 2014 Cao su tự nhiên Màu đen D4500 Chống rách |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên cấp cao nhất |
| Tiêu chuẩn | ISO17357, ISO9001 |
| Kích thước | 4,5 * 12,0 triệu |
| Áp suất ban đầu | 50Kpa |
| Tên sản phẩm | Tàu ngầm khí nén Yokohama Loại Fender Chống va chạm Tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, CB/T 3948-2001 |
| công nghệ | Chống cháy nổ, Tổng thể quanh co, Chống lão hóa |
| độ cứng | 60±10 Bờ A |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn bùn dưới biển ISO17357 Đủ tiêu chuẩn 50kPa 3.3 * 6.5M An toàn hàng hải nổi với van an toàn |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | PIANC, ISO17357-1: 2014 |
| Dẫn nhiệt | = <0,034 |
| Độ cứng | 50 ± 10 Bờ A hoặc Yêu cầu của Khách hàng |
| Kéo dài | ≥400 |
| TÊN SẢN PHẨM | Hoạt động STS Tấm chắn bùn Yokohama Cao su tự nhiên 3.3M Tiêu chuẩn ISO17357 |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Gia cố | Dây nylon |
| Vỏ bọc | Lưới lốp xích |
| Phạm vi đường kính | Từ 0,5m đến 4,5m |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn khí nén 3,3 * 6,5M ISO 17357-1: 2014 Van an toàn được chứng nhận cho STS |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên cấp cao |
| Tiêu chuẩn | PIANC, ISO17357 |
| Màu sắc | Màu đen |
| Giấy chứng nhận | CCS / BV / SGS / ABS |
| TÊN SẢN PHẨM | Bộ chắn bùn Yokohama ISO17357-1: 2014 Hướng dẫn 3.3 * 6.5M CTN Loại khối khí 50kPa |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500 mm |
| Chiều dài | 1000-12000 mm |
| Hấp thụ năng lượng | 6-6473 KJ |
| Lực lượng phản ứng | 64-7984 KN |