| Product Name | Submarine Fenders |
|---|---|
| Material | Top Level Natural Rubber |
| Warranty | 36 Months |
| Diameter | 0.5 ~ 4.5m |
| Application | Dock |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Ưu điểm | Nhà máy tùy chỉnh, gốc |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên cấp cao nhất |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Ứng dụng | Fender dock tàu ngầm |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên cấp cao nhất |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Ứng dụng | Fender dock tàu ngầm |
| Chiều kính | 0,5 ~ 4,5m |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Ưu điểm | Nhà máy tùy chỉnh, gốc |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Chiều dài | 1 ~ 12m |
| Ứng dụng | Fender dock tàu ngầm |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Ưu điểm | Nhà máy tùy chỉnh, gốc |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Application | Submarine Dock Fender |
| Chiều kính | 0,5 ~ 4,5m |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn bùn dưới nước bằng khí nén ISO17357-1: 2014 Tiêu chuẩn Hải quân Hoa Kỳ với đối trọng |
|---|---|
| Vật chất | NR chất lượng cao |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014 |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Áp suất ban đầu | 50Kpa |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Lợi thế | Tùy chỉnh, nhà máy ban đầu |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Ứng dụng | Dock |
| Đường kính | 0,5 ~ 4,5m |
| Product Name | Submarine Fenders |
|---|---|
| Advantage | Customized, Original Factory |
| Warranty | 36 Months |
| Length | 1 ~ 12m |
| Application | Dock |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Lợi thế | Tùy chỉnh, nhà máy ban đầu |
| Ứng dụng | Dock |
| Đường kính | 0,5 ~ 4,5m |
| Áp lực | 50 kPa ~ 80 kPa |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Lợi thế | Tùy chỉnh, nhà máy ban đầu |
| Ứng dụng | Dock |
| Đường kính | 0,5 ~ 4,5m |
| Bảo hành | 36 tháng |