| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chống mài mòn |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Chiều dài | ≥300% |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| TÊN SẢN PHẨM | Chân đỡ cao su Yokohama ISO17357 & PIANC2002 Cầu cảng 50kPa nổi |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên hiệu quả về chi phí |
| Tiêu chuẩn | ISO17357, ISO9001 |
| Phần | STS Fender |
| Giấy chứng nhận | ABS, RS, BV, LR, DNV |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn chắn cao su hình nón Bến tàu biển 800H Hệ thống chắn bùn cao su cố định cho bến |
|---|---|
| Phần | Dock Boat Bumper |
| Đăng kí | Bến tàu, Cảng, Cầu cảng, Cầu tàu |
| Chứng nhận | PIANC2002, ABS, DNV, LR |
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| TÊN SẢN PHẨM | DF-CRF600H Cao su hình nón Chắn bùn cao su tự nhiên Bến thuyền hàng hải tùy chỉnh |
|---|---|
| Số mô hình | DF-CRF600H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Lực lượng phản ứng | 55kN đến 3485kN |
| tên sản phẩm | Bến tàu cao su khí nén Yokohama đã được phê duyệt của SGS cho tàu đến tàu |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chống mài mòn |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Phần | Lưới lốp xích |
| áp suất ban đầu | 50KPa hoặc 80KPa |
| tên sản phẩm | Dock nổi Fender Fender cao su khí nén Yokohama Tiêu chuẩn ISO17357 |
|---|---|
| Material | Natural Rubber |
| Màu sắc | Đen hoặc Tùy chỉnh |
| Đường kính | 500mm - 4500mm |
| Chiều dài | 1000mm - 12000mm |
| Tên sản phẩm | Dock khí nén cầu cảng yokohama chắn bùn cao su bơm hơi chống va với chất lượng tốt nhất |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên mật độ cao |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2014 |
| Phần | Chắn bùn nổi Yokohama |
| Kiểu | Chắn bùn cao su hàng hải khí nén |
| Tên sản phẩm | Ship Wharf Chất lượng cao Cao su Yokohama Fender Dock Bảo vệ Khí nén Marine |
|---|---|
| Kích cỡ | yêu cầu của khách hàng |
| Chiều dài | 1000-12000mm |
| Kiểu | 50Kpa, 80Kpa |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Tên sản phẩm | Vỏ cao su hình nón Marine |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Phần | chắn bùn bến tàu |
| Chiều cao | 500mm đến 2000mm |
| lực lượng phản ứng | 52KN-5750KN |
| Tên sản phẩm | Máy phun cao su thuyền cho công việc nặng cao su đệm gắn tấm |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Phần | chắn bùn bến tàu |
| Chiều cao | 500mm đến 2000mm |
| Độ lệch định mức | 70% - 72% |