| TÊN SẢN PHẨM | Bọt xốp nổi 2,5 * 4,0M Bọt di động kín Thân thiện với môi trường Độ đàn hồi an toàn |
|---|---|
| Số mô hình | DF-2.5 * 4.0M |
| Lực lượng phản ứng | 54kN đến 7353kN |
| Hấp thụ năng lượng | 3.8KN-M đến 7720KN-M |
| OEM | Được hỗ trợ |
| Product Name | Floating Foam Fender |
|---|---|
| Độ dài thực tế | 1 ~ 6,5m |
| layers | 5~10 layers |
| Vật liệu | EVA và Polyurethane |
| Color | Red, Black, Yellow |
| tên sản phẩm | Sự hấp thụ năng lượng cao của chắn bùn khí nén Yokohama để vận chuyển từ tàu này sang tàu khác Khoan |
|---|---|
| Vật liệu | NR chống mài mòn |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Sức chịu đựng | ±2% |
| Cấp | CHẤT LƯỢNG CAO |
| TÊN SẢN PHẨM | 2000x3500 Tấm chắn bọt nổi Tấm che bằng polyurethane có nhiều màu sắc |
|---|---|
| Vật chất | Bọt PU, Đường ống bên trong, Gia cố bằng nylon, Da polyurethane |
| Số mô hình | DF-2000x3500 |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| tên sản phẩm | 3,3m * 6,5m Tấm chắn bùn nổi trên biển Mặt bích HDG tiêu chuẩn ISO9001 |
|---|---|
| Số mô hình | DF-3.3m*6.5m |
| Kiểu | Fender nổi |
| lực lượng phản ứng | 54kN đến 7353kN |
| hấp thụ năng lượng | 3.8KN-M đến 7720KN-M |
| Thông số kỹ thuật | Đường kính 0,5m-4,5m, L 0,7m-9m / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Chiều kính | 2500mm |
| cốt thép | Dây vải nylon |
| độ cứng | 50±10 Shore A hoặc yêu cầu của khách hàng |
| Dẫn nhiệt | = |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Ưu điểm | Nhà máy tùy chỉnh, gốc |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Chiều dài | 1 ~ 12m |
| Ứng dụng | Fender dock tàu ngầm |
| Tên sản phẩm | Fender con lăn |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Ứng dụng | Nhà ga cảng |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Số mô hình | DF-MB100 |
|---|---|
| tên sản phẩm | Bến tàu Bến tàu Quay Tee Head Marine Neo neo Bollards Cast Iron QT450 Bollards |
| dung tích | 10-300 tấn |
| Kiểu | đầu phát bóng |
| Tiêu chuẩn | PIANC, ISO13797:2020 |
| bưu kiện | Pallet, cuộn |
|---|---|
| Đường kính ngoài | 3.0mm-30mm |
| Tiêu chuẩn | DIN, ASTM, JIS, GB, v.v. |
| Chính sách thanh toán | T/T, L/C, Paypal |
| Áp lực công việc | Thanh 15-21 |