| Đặc điểm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Phần | Dock cao su cố định |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên hạng A |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Tên sản phẩm | Vỏ cao su hình nón Xây dựng bền Panel vỏ biển Khả năng chống va chạm cao |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Phần | chắn bùn bến tàu |
| Chiều cao | 100mm đến 3000mm |
| Độ lệch định mức | 70% - 72% |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Số mô hình | HM-CMF60 |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Đặc trưng | Vật liệu bền |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Ứng dụng | Cổng |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Ứng dụng | Thuyền cảng công nghiệp |
| Đặc trưng | dễ xử lý |
| Chứng nhận | PIANC, ABS, DNV |
| Độ cứng | ≤82 Bờ a |
| TÊN SẢN PHẨM | DF-CRF600H Cao su hình nón Chắn bùn cao su tự nhiên Bến thuyền hàng hải tùy chỉnh |
|---|---|
| Số mô hình | DF-CRF600H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Lực lượng phản ứng | 55kN đến 3485kN |
| tên sản phẩm | Bến tàu biển nổi Tấm chắn cao su Yokohama ISO17357 Thông số kỹ thuật 50kPa |
|---|---|
| Đường kính | 300-4500 mm |
| Chiều dài | 1000-12000 mm |
| Hấp thụ năng lượng | 6-6473 KJ |
| Lực lượng phản ứng | 64-7984 KN |
| tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su cầu cảng Arch Bumper Fender Hiệu suất cao 600H cho bến cảng |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Màu sắc | Đen, Xám ... vv |
| độ cứng | 65 +/- 5 Bờ A |
| Tỉ trọng | 2,3 ~3,9 g/cm3 |
| Tên sản phẩm | Ship Wharf Chất lượng cao Cao su Yokohama Fender Dock Bảo vệ Khí nén Marine |
|---|---|
| Kích cỡ | yêu cầu của khách hàng |
| Chiều dài | 1000-12000mm |
| Kiểu | 50Kpa, 80Kpa |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Đặc điểm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Phần | Dock cao su cố định |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên hạng A |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |