| Tên sản phẩm | Đệm lăn chắn bùn cao su Marine Tug Boat Shipyard Dock Port Edge Fender |
|---|---|
| Vật liệu | Chống lão hóa NR |
| Số mô hình | DF-D1750 |
| Loại | Máy phun lăn |
| Oem | hoan nghênh |
| Tên sản phẩm | Máy phun cao su |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tính năng | Hiệu suất cao mạnh mẽ |
| Giấy chứng nhận | ISO, BV, ABS, DNV, LR, SGS, CCS, RMRS |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| TÊN SẢN PHẨM | Tiêu chuẩn ISO17357 Chân đỡ cao su Yokohama 50kPa Dock 3.3 * 6.5M An toàn hàng hải |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014, PIANC2002 |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Áp suất ban đầu | 50Kpa |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su hình nón cố định Cao su tự nhiên 1600H để bảo vệ bến tàu |
|---|---|
| Vật chất | NR chống lão hóa |
| Số mô hình | DF-C1600H |
| MOQ | 1 miếng |
| OEM | Hoan nghênh |
| Tên sản phẩm | chắn bùn khí nén yokohama |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chiều kính | 500mm-4500mm (Thông số kỹ thuật khác có thể được tùy chỉnh) |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm (Thông số kỹ thuật khác có thể được tùy chỉnh) |
| Áp lực làm việc | 50KPa hoặc 80KPa |
| Đặc điểm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Phần | Dock cao su cố định |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên hạng A |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Tên sản phẩm | Độ đàn hồi tuyệt vời Cone cao su Fenders Twin Cone Fenders Bảo trì thấp |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Phần | chắn bùn bến tàu |
| Chiều cao | 200mm đến 5000mm |
| Độ lệch định mức | 70% - 72% |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Vật liệu | NR |
| Màu sắc | Màu đen |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Logo | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Fender con lăn |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Ứng dụng | Nhà ga cảng |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |