| Tên sản phẩm | Máy phun cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chiều cao | 400 đến 3000 triệu |
| Phụ kiện | Mặt trước, Tấm lót mặt, Dây chuyền.. |
| OEM được phép | Đúng |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Vật liệu | NR |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| biểu tượng | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bảo vệ thuyền |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
|---|---|
| TÊN SẢN PHẨM | Loại xi lanh Chắn thuyền kéo cao su 600 * 300 Tùy chỉnh cho mũi tàu |
| Màu sắc | Màu đen |
| Loại hình | Hình trụ |
| Tuổi thọ | 18-20 năm |
| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357-1: 2014 Các thông số kỹ thuật của Yokohama Fenders STS Dock Floating CTN Loại |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500 mm |
| Chiều dài | 1000-12000 mm |
| Tiêu chuẩn | ISO9001, ISO17357 |
| Giấy chứng nhận | CCS / BV / SGS / ABS |
| TÊN SẢN PHẨM | OEM Service Arch Cao su Fender Moulding Custom Heavy Duty Anti Aging Fender |
|---|---|
| Vật chất | NR chống lão hóa |
| Số mô hình | DF-V800 |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| Kích thước | Yêu cầu của khách hàng |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn bùn hàng hải hình trụ Cao su chống va chạm D1000 được chứng nhận PIANC |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên siêu chất lượng |
| Số mô hình | DF-C1000D |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn con lăn được chứng nhận của Bureau Veritas D1300 Dock Cao su Bumper 100% cao su tự nhiên |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên mật độ cao |
| Loại hình | Bánh xe Fender |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Chắn bùn khí nén 2.0 * 3.5M ISO17357 Chắn bùn nổi tiêu chuẩn |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | PIANC, ISO17357-1:2014 |
| Dẫn nhiệt | = |
| độ cứng | 50±10 Bờ A |
| kéo dài | ≥400 |