| Tên sản phẩm | Máy bảo vệ tàu biển |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Số mô hình | DF-C300 |
| Đường Kính trong | 75-1000mm |
| Đường kính ngoài | 150-2000mm |
| Tên sản phẩm | Trung Quốc Lốp xe kéo Lốp xe kéo Bơm xe kéo |
|---|---|
| Số mô hình | DF-D600 |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Loại | Hình hình trụ |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn lốp tàu kéo Chắn bùn hình trụ Cản tàu kéo để lắp ghép và neo đậu |
|---|---|
| Số mô hình | DF-D600 |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Loại | Hình hình trụ |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Vật liệu | NR |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | NR |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Đặc điểm | Vật liệu bền |
| Tên sản phẩm | Máy phun cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tính năng | Hiệu suất cao mạnh mẽ |
| Giấy chứng nhận | ISO, BV, ABS, DNV, LR, SGS, CCS, RMRS |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu đen |
| Đặc điểm | Hấp thụ năng lượng cao |
| Ứng dụng | Bến tàu |
| Product Name | Tug Boat Fenders |
|---|---|
| Material | High Performance Natural Rubber |
| Tensile Strenth | ≥16 MPA |
| Packing | Plastic Bag+Pallet |
| Processing Service | Moulding, Cutting |
| TÊN SẢN PHẨM | 3.3 * 6.5M chắn bùn Yokohama ISO 17357-1: 2014 Van an toàn được chứng nhận cho STS |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014, CB / T 3948-2001 |
| Techonlogy | Chống cháy nổ, Quanh co tổng thể, Chống lão hóa |
| Độ cứng | 60 ± 10 Bờ A |
| Kéo dài | ≥400 |
| TÊN SẢN PHẨM | Cao su tự nhiên Cao su tự nhiên Vòm cao su tùy chỉnh V500H Thân thiện với môi trường Độ đàn hồi an t |
|---|---|
| Vật chất | NR chống mài mòn |
| Số mô hình | DF-V500H |
| Xử lý dịch vụ | Đúc khuôn |
| Đóng gói | Pallet |