| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn khí nén 3,3 * 6,5M ISO 17357-1: 2014 Van an toàn được chứng nhận cho STS |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên cấp cao |
| Tiêu chuẩn | PIANC, ISO17357 |
| Màu sắc | Màu đen |
| Giấy chứng nhận | CCS / BV / SGS / ABS |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su hình nón tùy chỉnh Vật liệu NR Khuôn mẫu an toàn 600H Chống va chạm |
|---|---|
| Vật chất | NR hiệu suất cao |
| Hình dạng | Loại hình nón |
| Chiều cao | 500H-2000H |
| Nhiệt độ | -40 ° C-120 ° C |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn chắn thuyền kéo loại W tùy chỉnh W Cung chắn bùn và Bảo vệ nghiêm ngặt Cao su tự nhiên |
|---|---|
| Vật chất | Cao su, NR, NBR, SBR |
| Loại hình | Thuyền kéo W Fender |
| Chiều cao | 200mm-450mm |
| Chiều dài | 2000mm |
| Tên sản phẩm | Máy móc cao su tế bào công nghiệp Máy móc biển Máy móc đậu |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Số mô hình | DF-C1000H |
| Chiều cao | 500-3000mm |
| Loại | Loại ô cố định |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su di động Tấm chắn bùn tàu kéo Tấm chắn bùn Bollard |
|---|---|
| Vật liệu | NR/NBR mật độ cao |
| Số mô hình | DF-C1700H |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| kéo dài | ≥300% |
| độ cứng | 20-90 Shore-A hoặc IRHD |
|---|---|
| Chiều dài | ≥300% |
| Chức năng | chắn bùn |
| Loại | Hình hình trụ |
| OEM | Chào mừng |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Vật liệu | NR |
| Tính năng | Vật liệu chất lượng cao |
| Chiều kính | 500mm-4500mm |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Vật liệu | NR |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Chiều kính | 500mm-4500mm |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tuổi thọ | 10~15 năm |
| Vật liệu | NR |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Tuổi thọ | 10~15 năm |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| nhiệt độ | -40oC ~ 300oC |