| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Đặc trưng | Vật liệu bền |
| Ứng dụng | Cổng |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy phun cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chiều cao | 400 đến 3000 triệu |
| OEM được phép | Đúng |
| Cách sử dụng | Tàu, Bến Tàu, Cầu Cảng, Cảng |
| Tên sản phẩm | Máy phun cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chiều cao | 400 đến 3000 triệu |
| Cách sử dụng | Tàu, Bến Tàu, Cầu Cảng, Cảng |
| Phụ kiện | Mặt trước, Tấm lót mặt, Dây chuyền.. |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| biểu tượng | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bảo vệ thuyền |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| TÊN SẢN PHẨM | Thiết kế mới Tấm chắn biển hình trụ CMF600D Giấy chứng nhận BV cho Bộ đệm thuyền Dock |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Màu sắc | Đen, Xám, hoặc theo yêu cầu |
| Đường kính trong | 75-1000mm |
| Đường kính ngoài | 150-2000mm |
| TÊN SẢN PHẨM | Bộ chắn bùn Yokohama ISO17357-1: 2014 Hướng dẫn 3.3 * 6.5M CTN Loại khối khí 50kPa |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500 mm |
| Chiều dài | 1000-12000 mm |
| Hấp thụ năng lượng | 6-6473 KJ |
| Lực lượng phản ứng | 64-7984 KN |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su khí nén 2.0 * 3.5M ISO17357 Tiêu chuẩn 80kPa Thuyền nổi |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên mật độ cao |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO17357-1: 2014 |
| Giấy chứng nhận | ABS, CCS, BV, LR, DNV |
| Áp suất ban đầu | 50kPa & 80kPa |
| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357-1: 2014 Thông số kỹ thuật Bộ chắn bùn khí nén STS Dock nổi Loại CTN |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | PIANC, ISO17357-1: 2014 |
| Dẫn nhiệt | = <0,034 |
| Độ cứng | 50 ± 10 Bờ A |
| Kéo dài | ≥400 |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn khí nén ISO17357-1: 2014 Hướng dẫn 3.3 * 6.5M CTN Loại khối khí 50kPa |
|---|---|
| Vật chất | NR cấp cao |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014 |
| MOQ | 1 miếng |
| Giấy chứng nhận | CCS, BV, LR, RINA, KR, NK, GL, ABS, DNV, RS |