| tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su biển chìm dưới nước |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Kích thước | D * L--2,5 * 5,5M |
| Áp lực công việc | 50kPa |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO17357-1:2014 |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014, PIANC2002 |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bảo vệ thuyền |
| Tính năng | vận hành linh hoạt |
| TÊN SẢN PHẨM | Yokohama Fenders ISO17357-1: 2014 Technology CTN Submarine Floating Type |
|---|---|
| Vật chất | NR cấp cao |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014 |
| MOQ | 1 miếng |
| Giấy chứng nhận | CCS, BV, LR, RINA, KR, NK, GL, ABS, DNV, RS |
| Tên sản phẩm | Trelleborg Shibata 600x1200 Vỏ cao su hình trụ cho Boat Dock Bumper |
|---|---|
| Từ khóa | Máy phun cao su hình trụ |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Màu sắc | Màu đen hoặc theo yêu cầu |
| Đường Kính trong | 600mm |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Bao bì | Túi nhựa + Pallet |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014, PIANC2002 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | NR |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| Kiểu | hình trụ |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |