| Đặc điểm | Tính linh hoạt và khả năng uốn cong tốt |
|---|---|
| Kiểu | Dock cao su cố định |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên cấp chuyên nghiệp |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Áp lực | 50Kpa, 80Kpa |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Đặc trưng | Vật liệu bền |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bảo vệ thuyền |
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
|---|---|
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn tế bào cao su tự nhiên 1600H Chống rách Dock Bảo vệ tàu |
| Chiều cao | 400 đến 3000 MM |
| Chứng nhận | PIANC, DNV, ABS, BV, CCS |
| phụ kiện | Bảng điều khiển phía trước, Tấm lót mặt, Chuỗi .. |
| TÊN SẢN PHẨM | Bộ đệm cao su của PIANC Marine Dock Hyper Omega Fender Bumper Bền chắc |
|---|---|
| Phần | Bộ đệm |
| Đăng kí | Dock, Port |
| Chứng nhận | PIANC, ABS, DNV, LR |
| Vật chất | NR |
| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357-1: 2014 Các thông số kỹ thuật của Yokohama Fenders STS Dock Floating CTN Loại |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500 mm |
| Chiều dài | 1000-12000 mm |
| Tiêu chuẩn | ISO9001, ISO17357 |
| Giấy chứng nhận | CCS / BV / SGS / ABS |
| TÊN SẢN PHẨM | Bộ chắn bùn Yokohama ISO17357-1: 2014 Hướng dẫn 3.3 * 6.5M CTN Loại khối khí 50kPa |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500 mm |
| Chiều dài | 1000-12000 mm |
| Hấp thụ năng lượng | 6-6473 KJ |
| Lực lượng phản ứng | 64-7984 KN |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn bùn khí nén ISO17357-1: 2014 Tiêu chuẩn CTN Boat Dock Loại nổi |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500 mm |
| Chiều dài | 1000-12000 mm |
| Hấp thụ năng lượng | 6-6473 KJ |
| Lực lượng phản ứng | 64-7984 KN |
| TÊN SẢN PHẨM | NBR / NR Tấm chắn cao su hình nón 1200H PIANC2002 Đế chống rách Bộ đệm hàng hải |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên mật độ cao |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Kéo dài | ≥300% |
| Chứng nhận | PIANC2002, ISO, SGS |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su khí nén nổi ISO17357 Thông số kỹ thuật 80kPa STS Hoạt động |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500mm |
| Chiều dài | 1000-12000mm |
| hấp thụ năng lượng | 6-6473 KJ |
| lực lượng phản ứng | 64-7984 KN |