| Tên sản phẩm | Cần bán khí nén Fender cao su nổi 50Kpa |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
| áp suất ban đầu | 50Kpa, 80Kpa |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
|---|---|
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
| Độ bền | Cao |
| Hình dạng | Vòm |
| Vật liệu | Cao su |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Đặc trưng | Vật liệu bền |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Ứng dụng | Cổng |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Đặc trưng | Vật liệu bền |
| Ứng dụng | Cổng |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Phần | Bản lề |
| Vật liệu | NBR |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| biểu tượng | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bảo vệ thuyền |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| TÊN SẢN PHẨM | Hoạt động STS Tấm chắn bùn Yokohama Cao su tự nhiên 3.3M Tiêu chuẩn ISO17357 |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Gia cố | Dây nylon |
| Vỏ bọc | Lưới lốp xích |
| Phạm vi đường kính | Từ 0,5m đến 4,5m |
| tên sản phẩm | ISO17357 Chắn bùn khí nén nổi Yokohama 50 kPa 3,3 * 6,5m có van an toàn |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| áp suất ban đầu | 50Kpa, 80Kpa |
| Tên sản phẩm | Lốp máy bay Tấm chắn bùn cao su Yokohama Tấm chắn bùn thuyền nổi |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên cấp cao nhất |
| Phần | chắn bùn cao su bên thuyền |
| Ứng dụng | Được sử dụng cho tàu và bến tàu |
| Màu sắc | Đen |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su bằng khí nén cho bến tàu neo đậu bằng xích và lốp |
|---|---|
| Phần | chắn bùn STS |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Đường kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-12000mm |