| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 Chắn bùn cố định Loại D Chắn bùn cao su tự nhiên 500H để bảo vệ thuyền |
|---|---|
| Số mô hình | DF-D500H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Uyển chuyển | Tuyệt |
| TÊN SẢN PHẨM | Công suất nặng 500H Loại V Fender Dock cao su tự nhiên Bảo vệ an toàn cho thuyền PIANC2002 |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên, SBR, NBR |
| Số mô hình | DF-V500 |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Đặc điểm | Hấp thụ sốc vượt trội |
|---|---|
| Kiểu | Chắn bùn loại V |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên bền chắc |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Product Name | V Type Fender |
|---|---|
| Material | High Quality NR |
| Part | Dock Bumper |
| Hardness | ≤82 Shore A |
| Application | Boat Ship Dock Jetty Wharf Port |
| Tên sản phẩm | Tàu ngầm khí nén Yokohama Loại Fender Chống va chạm Tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, CB/T 3948-2001 |
| công nghệ | Chống cháy nổ, Tổng thể quanh co, Chống lão hóa |
| độ cứng | 60±10 Bờ A |
| Tên sản phẩm | Máy chở động vật loại D |
|---|---|
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Mật độ | 1,35~2,0 g/cm3 |
| Dịch vụ | OEM hoặc ODM |
| Màu sắc | Màu đen và tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn cao su cho bến tàu |
|---|---|
| Vật liệu | NR |
| Ứng dụng | Bảo vệ tàu cảng |
| Tính năng | Chống mài mòn, chống va chạm |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| TÊN SẢN PHẨM | NBR 800 V Loại cao su Fender An toàn Hàng hải Dock Cao su Fender Chống rách |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên hiệu suất cao |
| Màu sắc | Đen, Xám ... vv |
| Độ cứng | 65 +/- 5 Bờ A |
| Tỉ trọng | 2,3 ~ 3,9 g / cm3 |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên cấp cao nhất |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Chiều kính | 0,5 ~ 4,5m |
| Ứng dụng | Fender dock tàu ngầm |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |