| Tên sản phẩm | Fender con lăn |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Nhà ga cảng |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| biểu tượng | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bảo vệ thuyền |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su khí nén ISO17357-1: 2014 STS Dock Boat Bumper 4.5 * 9.0M |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014, PIANC2002 |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Áp suất ban đầu | 50Kpa |
| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357-1: 2014 Tấm chắn khí nén 3.3 * 6.5M 80kPa STS Bộ đệm hoạt động |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014, CB / T 3948-2001 |
| Techonlogy | Chống cháy nổ, Quanh co tổng thể, Chống lão hóa |
| Độ cứng | 50 ± 10 Bờ A |
| Kéo dài | ≥400 |
| TÊN SẢN PHẨM | 100% vòm cao su môi trường Tấm chắn năng lượng công nghiệp hấp thụ màu đen |
|---|---|
| Loại hình | Loại vòm V |
| Chiều dài | 1000-3500mm |
| Chiều cao | 200mm-1000mm |
| Giấy chứng nhận | CCS.ABS.BV.GL.DNV.LR |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 Chắn lỗ khóa Chắn bùn Thuyền kéo Ô-zôn & Bảo vệ cản thuyền chống tia cực tím |
|---|---|
| Vật chất | Chống mài mòn NR / NBR / SBR |
| Loại hình | Loại lỗ khóa |
| Kích thước | 200-350H, Lmax = 2000 |
| Kéo dài | ≥300% |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn chắn tàu ngầm khí nén ISO17357 & PIANC2002 Bến tàu 50kPa Nổi |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014, CB / T 3948-2001 |
| Techonlogy | Chống cháy nổ, Quanh co tổng thể, Chống lão hóa |
| Độ cứng | 50 ± 10 Bờ A |
| Kéo dài | ≥400 |
| tên sản phẩm | PIANC2002 Tấm chắn bùn khí nén Marine Dock 3,3 x 6,5m Tấm chắn bùn bến tàu có lốp máy bay |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên cấp cao nhất |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO17357-1:2014 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc màu tùy chỉnh |
| CHỨNG NHẬN | ISO9001-2008 BV CCS ABS |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn cao su bơm hơi biển Yokohama được tùy chỉnh để vận chuyển |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO17357-1:2014 |
| Giấy chứng nhận | DNV BV CCS LR ABS |
| áp suất ban đầu | 50KPa & 80KPa |