| Tên sản phẩm | Máy phun bọt nổi Máy phun bọt dưới nước Máy phun bọt thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Bột bọt tế bào khép kín, gia cố nylon, da polyurethane |
| Màu sắc | Đáng sợ. |
| Chiều kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn nổi Eva với hiệu suất cao và chứng chỉ Iso |
|---|---|
| Vật liệu | Bột bọt tế bào khép kín, gia cố nylon, da polyurethane |
| Màu sắc | Đáng sợ. |
| Chiều kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn cao su cho bến tàu |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Từ khóa | Giá máy móc cao su |
| Tính năng | Chống mài mòn, chống va chạm |
| Công nghệ | ép đùn |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | NR |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Đặc điểm | Vật liệu bền |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu đen |
| Logo | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Bến tàu |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Cảng |
| Vật liệu | NR |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu đen |
| Đặc điểm | Hấp thụ năng lượng cao |
| Ứng dụng | Bến tàu |
| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357-1: 2014 Thông số kỹ thuật Giấy chứng nhận BV Cao su Yokohama Fender 50kPa |
|---|---|
| Vật chất | NR hiệu suất cao |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014 |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Áp suất ban đầu | 50Kpa |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su Yokohama ISO17357-1: 2014 Thông số kỹ thuật STS HDG 4.5 * 9.0M |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên hiệu suất cao |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO17357-1: 2014 |
| Giấy chứng nhận | DNV BV CCS LR ABS |
| Áp suất ban đầu | 50kPa & 80kPa |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su Yokohama ISO17357-1: 2014 Tiêu chuẩn 3.3M Port Bumper Marine |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên mật độ cao |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO17357-1: 2014 |
| Giấy chứng nhận | ABS, CCS, BV, LR, DNV |
| Áp suất ban đầu | 50kPa & 80kPa |