| tên sản phẩm | Thiết kế linh hoạt và bền bỉ Giải pháp neo đậu tàu biển cao cấp Chắn bùn bằng khí nén |
|---|---|
| Vật liệu | NR + SBR |
| màu sắc | tùy chỉnh màu sắc |
| độ cứng | 60+/-10 Bờ A |
| Sức căng | ≥18MPa |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su Yokohama ISO17357-1: 2014 Tiêu chuẩn 3.3M Port Bumper Marine |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên mật độ cao |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO17357-1: 2014 |
| Giấy chứng nhận | ABS, CCS, BV, LR, DNV |
| Áp suất ban đầu | 50kPa & 80kPa |
| Tên sản phẩm | Bơm hơi nổi bằng khí nén Yokohama Cao su chắn bùn Tàu thuyền đánh cá đã qua sử dụng |
|---|---|
| Phần | chắn bùn STS |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Màu sắc | Đen |
| Đường kính | 300mm-4500mm |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tính năng | Sự ổn định ngang tuyệt vời |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tính năng | Sự ổn định ngang tuyệt vời |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Vật liệu | NR |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| tên sản phẩm | Bộ phận Fender cản xe màu xám hải quân Yokohama Mặt bích mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên, SR, NBR chất lượng cao |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Sức căng | ≥18 |
| áp suất ban đầu | 80Kpa |
| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357 & PIANC2002 Tấm chắn khí nén 3.3 * 6.5M CTN Loại 50kPa Van an toàn |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên hiệu quả về chi phí |
| Tiêu chuẩn | ISO17357, ISO9001 |
| Phần | STS Fender |
| Giấy chứng nhận | ABS, RS, BV, LR, DNV |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su khí nén ISO17357-1: 2014 Tiêu chuẩn 3.3M Port Bumper Marine |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên chất lượng cao |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014, PIANC2002 |
| Sức căng | ≥18 |
| Áp suất ban đầu | 80Kpa |
| Tên sản phẩm | Tàu ngầm khí nén Yokohama Loại Fender Chống va chạm Tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, CB/T 3948-2001 |
| công nghệ | Chống cháy nổ, Tổng thể quanh co, Chống lão hóa |
| độ cứng | 60±10 Bờ A |