| tên sản phẩm | Thiết kế vượt trội Bảo vệ chưa từng có Tấm chắn bùn Yokohama Giá / Kích thước / Kích thước |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| cốt thép | Vải dây lốp nylon nhiều lớp |
| Đường kính | 0,5m-4,5m hoặc tùy chỉnh |
| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357-1: 2014 Chuỗi lốp Fende cao su khí nén Lưới nổi Yokohama |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Màu sắc | Màu đen |
| Đường kính | 500mm-4.500 mm |
| Chiều dài | 1.000mm-12.000 mm |
| TÊN SẢN PHẨM | Bộ chắn bùn Yokohama ISO17357-1: 2014 Hướng dẫn 3.3 * 6.5M CTN Loại khối khí 50kPa |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500 mm |
| Chiều dài | 1000-12000 mm |
| Hấp thụ năng lượng | 6-6473 KJ |
| Lực lượng phản ứng | 64-7984 KN |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn nổi khí nén 4,5 * 9,0M ISO 17357 Cao su tự nhiên loại CTN đã được phê duyệt |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500 mm |
| Chiều dài | 1000-12000 mm |
| Tiêu chuẩn | ISO9001, ISO17357 |
| Giấy chứng nhận | CCS / BV / SGS / ABS |
| TÊN SẢN PHẨM | 3.3 * 6.5M chắn bùn Yokohama ISO 17357-1: 2014 Van an toàn được chứng nhận cho STS |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014, CB / T 3948-2001 |
| Techonlogy | Chống cháy nổ, Quanh co tổng thể, Chống lão hóa |
| Độ cứng | 60 ± 10 Bờ A |
| Kéo dài | ≥400 |
| tên sản phẩm | Chắn bùn khí nén 2.0 * 3.5M ISO17357 Chắn bùn nổi tiêu chuẩn |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | PIANC, ISO17357-1:2014 |
| Dẫn nhiệt | = |
| độ cứng | 50±10 Bờ A |
| kéo dài | ≥400 |
| tên sản phẩm | Hoạt động của STS Chắn bùn khí nén Cao su tự nhiên ISO17357 50KPA để bảo vệ tàu |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên mật độ cao |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Length | 1000mm-12000mm |
| tên sản phẩm | Các bộ phận tàu biển nổi Fender Marine khí nén kiểu Yokohama |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500mm |
| Chiều dài | 1000-12000mm |
| hấp thụ năng lượng | 6-6473 KJ |
| lực lượng phản ứng | 64-7984 KN |
| TÊN SẢN PHẨM | Yokohama Fenders ISO17357-1: 2014 Technology CTN Submarine Floating Type |
|---|---|
| Vật chất | NR cấp cao |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014 |
| MOQ | 1 miếng |
| Giấy chứng nhận | CCS, BV, LR, RINA, KR, NK, GL, ABS, DNV, RS |
| tên sản phẩm | ISO17357 Thông số kỹ thuật Tấm chắn bùn nổi của Yokohama cho các hoạt động STS |
|---|---|
| Vật liệu | NR, SR, NBR |
| Standard | ISO17357-1:2014 |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| áp suất ban đầu | 50KPa & 80KPa |