| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357-1: 2014 Tấm chắn cao su khí nén CTN Loại 3300 * 6500MM Loại CTN |
|---|---|
| Vật chất | Mật độ cao NR |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014 |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| tên sản phẩm | Boat Hydro Yokohama Phòng chống gió Giá/Danh mục P50 cho tàu |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Từ khóa | Chắn bùn khí nén |
| màu sắc | Đen, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, v.v. |
| Áp lực công việc | 50Kpa, 80Kpa |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn khí nén ISO17357-1: 2014 Hướng dẫn 3.3 * 6.5M CTN Loại khối khí 50kPa |
|---|---|
| Vật chất | NR cấp cao |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014 |
| MOQ | 1 miếng |
| Giấy chứng nhận | CCS, BV, LR, RINA, KR, NK, GL, ABS, DNV, RS |
| tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Số mô hình | 2,0 * 3,5m |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| cốt thép | Vòng xoắn ốc dây cao kéo |
| Bề mặt | Trơn tru |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Tuổi thọ | 10~15 năm |
| Sử dụng | Bảo vệ thuyền |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Tuổi thọ | 10~15 năm |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| nhiệt độ | -40oC ~ 300oC |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Vật liệu | NR |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tính năng | Vật liệu thân thiện với môi trường |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn cao su cho bến tàu |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Vật liệu | NR |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn, nhẹ |
| Chức năng | Thấm cú sốc |
| Tên sản phẩm | Sự hấp thụ năng lượng cao của chắn bùn khí nén Yokohama để vận chuyển từ tàu này sang tàu khác Khoan |
|---|---|
| Vật liệu | NR chống mài mòn |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Sự khoan dung | ±2% |
| Thể loại | Chất lượng cao |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tuổi thọ | 10~15 năm |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Material | NR |