| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Sử dụng | Hoạt động đậu tàu |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Ứng dụng | bến tàu |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su bên thuyền 50kPa Yokohama Rubber Fender cho tàu và bến tàu |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
| áp suất ban đầu | 0,05MPa / 0,08MPa |
| tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su Dock khí nén Yokohama |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Đường kính | 500mm-4500mm (Thông số kỹ thuật khác có thể được tùy chỉnh) |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm (Thông số kỹ thuật khác có thể được tùy chỉnh) |
| Áp lực công việc | 50KPa hoặc 80KPa |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Cách sử dụng | Bảo vệ thuyền |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Vật liệu | NR |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| tên sản phẩm | ISO17357 Chắn bùn khí nén nổi Yokohama 50 kPa 3,3 * 6,5m có van an toàn |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| áp suất ban đầu | 50Kpa, 80Kpa |
| tên sản phẩm | 2.0Mx3.5M Marine Cao su khí nén Yokohama Fender Berthing Cầu cảng |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Tiêu chuẩn | ISO 17357-1:2014 |
| Kích cỡ | D0.5-4.5M, L1.0-12.0M |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| tên sản phẩm | Ship Wharf Fender khối khí nén Yokohama 3.3Mx6.5M Marine Berthing |
|---|---|
| Vật liệu | Mật độ cao NR |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |