| Tên sản phẩm | Fender con lăn |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Ứng dụng | Nhà ga cảng |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Fender con lăn |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Ứng dụng | Nhà ga cảng |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014, PIANC2002 |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bảo vệ thuyền |
| Tính năng | vận hành linh hoạt |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn khí nén |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC |
| Chiều kính | 500mm-4500mm |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| TÊN SẢN PHẨM | NBR 800 Chắn bùn cao su hình nón Màu đen Chân đế an toàn hàng hải Chắn chắn chống mài mòn |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Số mô hình | DF-CRF800H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Thiết kế | Bản vẽ hải quan |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su hình nón H1000 Cao su tự nhiên Chống mài mòn Thuyền chống va đập |
|---|---|
| Vật chất | NR chất lượng cao |
| Hình dạng | Loại hình nón |
| Chứng nhận | PIANC2002, ISO9001, ABS, BV |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi hạng nặng 700x1500 PIACN Tiêu chuẩn 100% môi trường |
|---|---|
| Nguyên liệu | Bọt PU mật độ cao, Da Polyurethane |
| Dịch vụ gia công | khuôn, cắt |
| kéo dài | ≥350% |
| Chứng nhận | ISO, SGS, ABS, BV, DNV, CCS, LR, RS etc |
| tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su Dock khí nén Yokohama |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Đường kính | 500mm-4500mm (Thông số kỹ thuật khác có thể được tùy chỉnh) |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm (Thông số kỹ thuật khác có thể được tùy chỉnh) |
| Áp lực công việc | 50KPa hoặc 80KPa |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi Đệm bọt nhẹ Fender bơm bơm bơm bơm |
|---|---|
| Vật liệu | Bột bọt tế bào khép kín, gia cố nylon, da polyurethane |
| Màu sắc | Đáng sợ. |
| Chiều kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| Tên sản phẩm | Các hệ thống cắm tàu thuyền cắm tàu thuyền cắm tàu biển |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Màu sắc | Màu đen, màu xám, màu trắng hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Đường Kính trong | 75mm - 1000mm |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng |