| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su siêu tế bào biển với phụ kiện Dock an toàn cho bến thuyền |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên tuyệt vời |
| Số mô hình | DF-C1150H |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Bất cứ màu nào |
| Tên sản phẩm | Tàu biển Tàu cao su Yokohama Fender ISO 17357 Bảo vệ tàu thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | NR, SR, NBR |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Ứng dụng | Được sử dụng cho tàu và bến tàu |
| Màu sắc | Đen |
| tên sản phẩm | Tàu biển Tấm chắn bùn cao su tự nhiên bằng khí nén Yokohama với lốp và dây xích bảo vệ tàu cập cảng |
|---|---|
| Đường kính | 500mm - 4.500mm |
| Chiều dài | 1.000mm - 12.000mm |
| Vật liệu | NR chất lượng cao |
| áp suất ban đầu | 50Kpa, 80Kpa |
| Đặc điểm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Phần | Dock cao su cố định |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên hạng A |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Tên sản phẩm | Máy móc cao su tế bào công nghiệp Máy móc biển Máy móc đậu |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Số mô hình | DF-C1000H |
| Chiều cao | 500-3000mm |
| Loại | Loại ô cố định |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn nổi đàn hồi Chất liệu Eva Tấm chắn bùn đầy bọt cho tàu thuyền du thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Bột bọt tế bào khép kín, gia cố nylon, da polyurethane |
| Màu sắc | Đáng sợ. |
| Chiều kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| Độ đàn hồi | Tốt lắm. |
|---|---|
| Mẫu | như yêu cầu |
| Nhóm | Tấm chắn bùn cao su lăn |
| độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Công suất | 10T-40T |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Vật liệu | NR |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Tuổi thọ | 10~15 năm |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| nhiệt độ | -40oC ~ 300oC |
| Product Name | Tug Boat Fenders |
|---|---|
| Material | High Performance Natural Rubber |
| Tensile Strenth | ≥16 MPA |
| Packing | Plastic Bag+Pallet |
| Processing Service | Moulding, Cutting |