| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Vật liệu | NR |
| Tính năng | Vật liệu chất lượng cao |
| Chiều kính | 500mm-4500mm |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Vật liệu | NR |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Chiều kính | 500mm-4500mm |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tuổi thọ | 10~15 năm |
| Vật liệu | NR |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Bao bì | Túi nhựa + Pallet |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Vật liệu | NR |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | NBR |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Cách sử dụng | Tránh va chạm |
| Lớp | 5 ~ 10 lớp |
| Màu sắc | Đỏ, Đen, Vàng |
| Tính năng | Dễ dàng cài đặt và xử lý nhẹ |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su hình nón tùy chỉnh Vật liệu NR Khuôn mẫu an toàn 600H Chống va chạm |
|---|---|
| Vật chất | NR hiệu suất cao |
| Hình dạng | Loại hình nón |
| Chiều cao | 500H-2000H |
| Nhiệt độ | -40 ° C-120 ° C |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su di động Bệ đỡ hạng nặng Tuổi thọ dài Bumper Hàng hải Tấm chắn cố định |
|---|---|
| Vật chất | NR / NBR chất lượng cao |
| Sức căng | ≥16 MPA |
| Kéo dài | ≥300% |
| Giấy chứng nhận | ABS, CCS, BV, LR, DNV |