| Tên sản phẩm | Fender con lăn |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Ứng dụng | Nhà ga cảng |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chống mài mòn |
| Độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Ứng dụng | Thuyền cảng công nghiệp |
| Đặc trưng | dễ xử lý |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chống mài mòn |
| Ứng dụng | Thuyền cảng công nghiệp |
| Đặc trưng | dễ xử lý |
| Chứng nhận | PIANC, ABS, DNV |
| Tên sản phẩm | Fender con lăn |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Ứng dụng | Nhà ga cảng |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Cách sử dụng | Tránh va chạm |
| Lớp | 5 ~ 10 lớp |
| Màu sắc | Đỏ, Đen, Vàng |
| Tính năng | Dễ dàng cài đặt và xử lý nhẹ |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn bùn dưới nước bằng khí nén của Hải quân Hoa Kỳ 50kPa D3.3m NR Nổi thẳng đứng |
|---|---|
| Gia cố | Dây vải nylon |
| Sức ép | 50 kpa |
| Sự bảo đảm | 24 tháng |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357-1: 2014 Tiêu chuẩn chắn bùn cho tàu ngầm D2500 Bộ đệm cổng loại D2500 |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên hiệu suất cao |
| Kích thước | D * L - 2,5 * 5,5 triệu |
| Áp lực công việc | 50Kpa |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO17357-1: 2014 |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn chắn tàu ngầm khí nén ISO17357 & PIANC2002 Bến tàu 50kPa Nổi |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014, CB / T 3948-2001 |
| Techonlogy | Chống cháy nổ, Quanh co tổng thể, Chống lão hóa |
| Độ cứng | 50 ± 10 Bờ A |
| Kéo dài | ≥400 |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 Tấm chắn bọt nổi tiêu chuẩn 3,3 * 6,5M Bộ đệm thuyền đầy màu sắc |
|---|---|
| Vật chất | Bọt PU chống mài mòn, Đường ống bên trong, Gia cố bằng nylon, Da polyurethane |
| Loại hình | Fender nổi |
| Kéo dài | ≥350% |
| Độ cứng | 75-95 Bờ A |
| Tên sản phẩm | Bơm hơi nổi bằng khí nén Yokohama Cao su chắn bùn Tàu thuyền đánh cá đã qua sử dụng |
|---|---|
| Phần | chắn bùn STS |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Màu sắc | Đen |
| Đường kính | 300mm-4500mm |