| Tên sản phẩm | Vỏ cao su hình nón Marine |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Phần | chắn bùn bến tàu |
| Chiều cao | 500mm đến 2000mm |
| lực lượng phản ứng | 52KN-5750KN |
| Tên sản phẩm | Máy phun cao su thuyền cho công việc nặng cao su đệm gắn tấm |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Phần | chắn bùn bến tàu |
| Chiều cao | 500mm đến 2000mm |
| Độ lệch định mức | 70% - 72% |
| Tên sản phẩm | Máy bảo vệ biển hình trụ để bảo vệ va chạm Máy bảo vệ biển bằng cao su |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Màu sắc | Màu đen, màu xám, màu trắng hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Đường Kính trong | 50mm - 1000mm |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng |
| Tên sản phẩm | Vỏ cao su hình nón Xây dựng bền Panel vỏ biển Khả năng chống va chạm cao |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Phần | chắn bùn bến tàu |
| Chiều cao | 100mm đến 3000mm |
| Độ lệch định mức | 70% - 72% |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Vật liệu | NR |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chống mài mòn |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Chiều dài | ≥300% |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Vật liệu | NR |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy phun lăn |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Loại | Máy phun lăn |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Ứng dụng | bến cảng |
| Tên sản phẩm | Máy phun lăn |
|---|---|
| Loại | Máy phun lăn |
| Vật liệu | NBR |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Ứng dụng | bến cảng |
| Product Name | Tug Boat Fenders |
|---|---|
| Material | High Performance Natural Rubber |
| Tensile Strenth | ≥16 MPA |
| Processing Service | Moulding, Cutting |
| Packing | Plastic Bag+Pallet |