| tên sản phẩm | 3,3m * 6,5m Tấm chắn bùn nổi trên biển Mặt bích HDG tiêu chuẩn ISO9001 |
|---|---|
| Số mô hình | DF-3.3m*6.5m |
| Kiểu | Fender nổi |
| lực lượng phản ứng | 54kN đến 7353kN |
| hấp thụ năng lượng | 3.8KN-M đến 7720KN-M |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chống mài mòn |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Chiều dài | ≥300% |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| TÊN SẢN PHẨM | 3.3 * 6.5M chắn bùn Yokohama ISO 17357-1: 2014 Van an toàn được chứng nhận cho STS |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014, CB / T 3948-2001 |
| Techonlogy | Chống cháy nổ, Quanh co tổng thể, Chống lão hóa |
| Độ cứng | 60 ± 10 Bờ A |
| Kéo dài | ≥400 |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 Tấm chắn cao su tế bào 1250H NR Dock Tiết kiệm năng lượng cao |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên siêu chất lượng |
| Số mô hình | DF-C1250H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| TÊN SẢN PHẨM | Chứng nhận ISO17357 Tấm chắn bùn dưới nước bằng khí nén D3.3M Màu đen Đối trọng |
|---|---|
| Vật chất | Mật độ cao NR |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014 |
| Đường kính | 1700mm-4500mm |
| Chiều dài | 5500mm-12000mm |
| TÊN SẢN PHẨM | Dock Buffer Protection Tấm chắn bọt nổi D3.3M Cổng chứng chỉ ABS |
|---|---|
| Vật chất | Bọt PU, Đường ống bên trong, Gia cố bằng nylon, Da polyurethane |
| Hình dạng | Hình trụ |
| Đường kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn bọt nổi 1.5 * 3.0M Màu xám Hải quân Vỏ bọc Polyurethane chống mài mòn |
|---|---|
| Vật chất | Bọt PU, Đường ống bên trong, Gia cố bằng nylon, Da polyurethane |
| Phần | Dock Bumper |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| Hình dạng | Hình trụ |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi hạng nặng 700x1500 PIACN Tiêu chuẩn 100% môi trường |
|---|---|
| Nguyên liệu | Bọt PU mật độ cao, Da Polyurethane |
| Dịch vụ gia công | khuôn, cắt |
| kéo dài | ≥350% |
| Chứng nhận | ISO, SGS, ABS, BV, DNV, CCS, LR, RS etc |
| Product Name | Polyurethane Foam Boat Dock Fender Cylindrical Dia 1200mm*2000mm for Dock Protection |
|---|---|
| Vật liệu | Mật độ cao EVA |
| Số mô hình | DF-1200mm*2000mm |
| Dịch vụ xử lý | đúc |
| Đường kính | 500mm-4500mm |