| Tên sản phẩm | Máy bảo vệ tàu biển |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Số mô hình | DF-C300 |
| Đường Kính trong | 75-1000mm |
| Đường kính ngoài | 150-2000mm |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Lợi thế | Tùy chỉnh, nhà máy ban đầu |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Ứng dụng | Dock |
| Đường kính | 0,5 ~ 4,5m |
| Tên sản phẩm | Tàu bảo vệ thuyền Thuyền bọt Fender Marine Dock Fender cho Dock Port Wharf |
|---|---|
| Số mô hình | DF-700*1500mm |
| Vật liệu | EVA, polyuretan |
| Cách sử dụng | Tàu Docking Chống va chạm |
| đóng gói | Đóng gói khỏa thân / Theo yêu cầu |
| Product Name | Submarine Fenders |
|---|---|
| Advantage | Customized, Original Factory |
| Material | Top Level Natural Rubber |
| Warranty | 36 Months |
| Application | Submarine Dock |
| độ cứng | ≤82 Bờ A |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Sự linh hoạt | Tuyệt |
| Bao bì | Pallet hoặc tùy chỉnh |
| Tính năng | Giá trị E/RH cao, chống mài mòn |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn bùn khí nén ISO17357-1: 2014 Tiêu chuẩn CTN Boat Dock Loại nổi |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500 mm |
| Chiều dài | 1000-12000 mm |
| Hấp thụ năng lượng | 6-6473 KJ |
| Lực lượng phản ứng | 64-7984 KN |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Phần | Bản lề |
| Vật liệu | NBR |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| Kiểu | hình trụ |