| tên sản phẩm | Các bộ phận tàu biển nổi Fender Marine khí nén kiểu Yokohama |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500mm |
| Chiều dài | 1000-12000mm |
| hấp thụ năng lượng | 6-6473 KJ |
| lực lượng phản ứng | 64-7984 KN |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Effective Length | 1~6.5m |
| Vật liệu | EVA và Polyurethane |
| Color | Red, Black, Yellow |
| Tính năng | Dễ dàng cài đặt và xử lý Nhẹ |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Bao bì | Túi nhựa + Pallet |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 Chắn lỗ khóa Chắn bùn Thuyền kéo Ô-zôn & Bảo vệ cản thuyền chống tia cực tím |
|---|---|
| Vật chất | Chống mài mòn NR / NBR / SBR |
| Loại hình | Loại lỗ khóa |
| Kích thước | 200-350H, Lmax = 2000 |
| Kéo dài | ≥300% |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn loại D đáng tin cậy Miếng đệm chịu lực Bollards Marine Bollards Điểm đánh dấu kênh Phao |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên, NBR, Silicone, EPDM |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Chất lượng | cấp độ cao |
| Logo | Logo tùy chỉnh Chấp nhận |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn bùn cho tàu ngầm 50kPa ISO17357-1: 2014 Thông số kỹ thuật BV Giấy chứng nhận Màu đen cho đồ đạc |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên cấp cao nhất |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO17357-1: 2014 |
| Phần | Chắn bùn tàu ngầm |
| Giấy chứng nhận | ABS, RS, BV, LR, DNV |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn bùn dưới nước bằng khí nén ISO17357-1: 2014 Tiêu chuẩn Hải quân Hoa Kỳ với đối trọng |
|---|---|
| Vật chất | NR chất lượng cao |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014 |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Áp suất ban đầu | 50Kpa |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn đầy bọt bằng vật liệu EVA với lưới xích lốp STS Hoạt động STD |
|---|---|
| Vật liệu | Bọt PU chống mài mòn, Ống bên trong, Gia cố nylon, Da Polyurethane |
| Kiểu | Fender nổi |
| kéo dài | ≥350% |
| độ cứng | 75-95 Bờ A |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật cao su | ASTM D2000, SAE J200 |
| Tính năng | Giá trị E/RH cao, chống mài mòn |
| Công suất | 10T-40T |
| Mẫu | như yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Fender con lăn |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Ứng dụng | Nhà ga cảng |
| độ cứng | ≤82 Bờ a |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |