| TÊN SẢN PHẨM | Lớp phủ Polyurethane Tấm chắn bọt nổi 2.0 * 3.5M An toàn hàng hải cho cảng bến tàu |
|---|---|
| Số mô hình | DF-FF2.0 * 3.5M |
| Vật chất | Bọt tế bào kín + Polyurethane |
| Đường kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| Product Name | Polyurethane Foam Boat Dock Fender Cylindrical Dia 1200mm*2000mm for Dock Protection |
|---|---|
| Vật liệu | Mật độ cao EVA |
| Số mô hình | DF-1200mm*2000mm |
| Dịch vụ xử lý | đúc |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
|---|---|
| Chiều rộng | tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Chắn bùn loại V |
| màu sắc | Đen/Xám/Trắng/Theo yêu cầu |
| độ dày | Theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Máy bảo vệ biển hình trụ có độ bền cao cho các hoạt động đậu tàu hiệu quả |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Màu sắc | Màu đen, màu xám, màu trắng hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Đường Kính trong | 75mm - 1000mm |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Ưu điểm | Nhà máy tùy chỉnh, gốc |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Application | Submarine Dock Fender |
| Chiều kính | 0,5 ~ 4,5m |
| Tên sản phẩm | Fender con lăn |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Ứng dụng | Nhà ga cảng |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Product Name | Submarine Fenders |
|---|---|
| Material | Top Level Natural Rubber |
| Warranty | 36 Months |
| Diameter | 0.5 ~ 4.5m |
| Application | Dock |
| TÊN SẢN PHẨM | Bến tàu biển Tấm chắn bọt nổi 2,5 * 5,5M Hấp thụ năng lượng công nghiệp Màu đen |
|---|---|
| Vật chất | Bọt PU, Đường ống bên trong, Gia cố bằng nylon, Da polyurethane |
| Số mô hình | DF-2,5 * 5,5M |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Độ cứng | 75-95 Bờ A |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền bán chạy nhất Contour Boat Fenders Thuyền kéo Bumpers |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Màu sắc | Đen, Xám ... vv |
| độ cứng | 65 +/- 5 Bờ A |
| Mật độ | 2,3 ~3,9 g/cm3 |
| Tên sản phẩm | Máy phun lăn |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Loại | Máy phun lăn |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Ứng dụng | bến cảng |