| Tên sản phẩm | Các hệ thống cắm tàu thuyền cắm tàu thuyền cắm tàu biển |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Màu sắc | Màu đen, màu xám, màu trắng hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Đường Kính trong | 75mm - 1000mm |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng |
| Tên sản phẩm | Bảo vệ hiệu quả tàu kéo của bạn với DockFender Thuyền kéo Fenders và Bumpers |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Màu sắc | Đen, Xám ... vv |
| Độ cứng | 65 +/- 5 Bờ A |
| Mật độ | 2,3 ~3,9 g/cm3 |
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
|---|---|
| Phụ kiện | Đai ốc, bu lông, vòng đệm, v.v. |
| Phần | Đòi buồng tàu |
| hấp thụ năng lượng | 5.1KN-M Đến 64KN-M |
| OEM | hoan nghênh |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | NBR |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Màu đen Marine Bọt Fender Bảo vệ đại dương Phao nổi Bến tàu thuyền an toàn |
|---|---|
| Số mô hình | DF-1500mm*3000mm |
| Vật liệu | Bọt tế bào kín EVA, Polyurethane |
| Đường kính | 300mm-4500mm |
| Length | 500mm-9000mm |
| Tên sản phẩm | Thiết lập linh hoạt PIANC Tiêu chuẩn W loại Fender Fender tàu kéo với thanh hướng dẫn |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên, NBR, Silicone, EPDM, FKM, SBR |
| Số mô hình | DF-W450 |
| Loại | loại W |
| Thiết kế | Bản vẽ hải quan |
| Tên sản phẩm | Trung Quốc Lốp xe kéo Lốp xe kéo Bơm xe kéo |
|---|---|
| Số mô hình | DF-D600 |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Loại | Hình hình trụ |
| Logo | Logo tùy chỉnh Chấp nhận |
|---|---|
| Độ bền | Độ bền cao |
| Bề mặt | Mịn hoặc hoa văn |
| OEM | hoan nghênh |
| Phương pháp sản xuất | Lưu hóa |