| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Đặc trưng | Vật liệu bền |
| Ứng dụng | Cổng |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn nổi khí nén 4,5 * 9,0M ISO 17357 Cao su tự nhiên loại CTN đã được phê duyệt |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500 mm |
| Chiều dài | 1000-12000 mm |
| Tiêu chuẩn | ISO9001, ISO17357 |
| Giấy chứng nhận | CCS / BV / SGS / ABS |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su vòm cao su tùy chỉnh 900H Cổng chứng chỉ ABS |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên mật độ cao |
| Kéo dài | ≥300% |
| Xử lý dịch vụ | Đúc, cắt |
| Chứng nhận | ISO, SGS |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Ứng dụng | Cảng |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Logo | tùy chỉnh |
| Vật liệu | NBR |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Áp lực | 50Kpa, 80Kpa |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Đặc trưng | Vật liệu bền |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Ứng dụng | Cổng |
| Tên sản phẩm | Máy phun cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chiều cao | 400 đến 3000 triệu |
| Chứng nhận | ISO, BV, ABS, DNV, LR, SGS, CCS, RMRS |
| Phụ kiện | Mặt trước, Tấm lót mặt, Dây chuyền.. |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Product Name | Tug Boat Fenders |
|---|---|
| Material | High Performance Natural Rubber |
| Processing Service | Moulding, Cutting |
| Packing | Plastic Bag+Pallet |
| Hardness | ≤82 Shore A |