| Tên sản phẩm | Máy chở động vật loại D |
|---|---|
| Dịch vụ | OEM hoặc ODM |
| Tỉ trọng | 1,35~2,0 g/cm3 |
| Đặc trưng | Bền và chắc chắn |
| Cách sử dụng | Tàu cập bến hoặc neo đậu |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn bùn tàu kéo hạng nặng Máng chắn bùn M600 Thân thiện với môi trường Độ đàn hồi an toàn cho đồ đạ |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Loại hình | Tàu kéo Loại M |
| Tiêu chuẩn chất lượng | PIANC2002, ISO9001 / 14001 |
| Màu sắc | Màu đen, màu OEM có sẵn |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn bùn loại cố định Chắn bùn con lăn D1750 M36 Neo cao su đen để bảo vệ bến tàu |
|---|---|
| Vật chất | NR chống lão hóa |
| Số mô hình | DF-D1750 |
| Loại hình | Chắn bùn |
| OEM | Hoan nghênh |
| Tên sản phẩm | Máy chở động vật loại D |
|---|---|
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Mật độ | 1,35~2,0 g/cm3 |
| Dịch vụ | OEM hoặc ODM |
| Màu sắc | Màu đen và tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy chở động vật loại D |
|---|---|
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Mật độ | 1,35~2,0 g/cm3 |
| Dịch vụ | OEM hoặc ODM |
| Màu sắc | Màu đen và tùy chỉnh |
| Product Name | V Type Fender |
|---|---|
| Material | High Quality NR |
| Hardness | ≤82 Shore A |
| Application | Boat Ship Dock Jetty Wharf Port |
| Color | Black or Customized |
| Tên sản phẩm | Máy chở động vật loại D |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen và tùy chỉnh |
| Dịch vụ | OEM hoặc ODM |
| Mật độ | 1,35~2,0 g/cm3 |
| Đặc điểm | Bền và chắc chắn |
| Tên sản phẩm | Máy chở động vật loại D |
|---|---|
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Sử dụng | Tàu cập bến hoặc neo đậu |
| Màu sắc | Màu đen và tùy chỉnh |
| Dịch vụ | OEM hoặc ODM |
| Product Name | V Type Fender |
|---|---|
| Material | High Quality NR |
| Part | Dock Bumper |
| Hardness | ≤82 Shore A |
| Application | Boat Ship Dock Jetty Wharf Port |
| Tên sản phẩm | Máy chở động vật loại D |
|---|---|
| Dịch vụ | OEM hoặc ODM |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Mật độ | 1,35~2,0 g/cm3 |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |