| Vật chất | Cao su tự nhiên, SS400 |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| TÊN SẢN PHẨM | 1800H Tấm chắn hình nón PIANC Màu đen tiêu chuẩn Dock cao su Bumpers Marine |
| Màu sắc | Màu đen |
| Đặc trưng | Giá trị E / RH cao |
| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357 Dock cao su Fender Yokohama Floating Fender Loại CTN |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên chống mài mòn |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014 |
| Phần | Lưới lốp xích |
| Áp suất ban đầu | 50Kpa hoặc 80Kpa |
| TÊN SẢN PHẨM | Cao su tự nhiên Cao su tế bào Fender Màu đen Dịch vụ OEM Bảo vệ chống lão hóa |
|---|---|
| Vật chất | Mật độ cao NR / NBR |
| Số mô hình | DF-C1700H |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Kéo dài | ≥300% |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 Tấm chắn cao su tế bào 1250H NR Dock Tiết kiệm năng lượng cao |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên siêu chất lượng |
| Số mô hình | DF-C1250H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| tên sản phẩm | Chắn bùn khí nén 2.0 * 3.5M ISO17357 Chắn bùn nổi tiêu chuẩn |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | PIANC, ISO17357-1:2014 |
| Dẫn nhiệt | = |
| độ cứng | 50±10 Bờ A |
| kéo dài | ≥400 |
| tên sản phẩm | ISO 17357 Fender Fender Cao su Fender Tiêu chuẩn chất lượng không khí Cảng Dock STS |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO17357-1:2014 |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chứng nhận | ABS, CCS, BV, LR, DNV |
| Đường kính | 500mm-4500mm (Thông số kỹ thuật khác có thể được tùy chỉnh) |
| tên sản phẩm | Bến tàu cao su khí nén Yokohama đã được phê duyệt của SGS cho tàu đến tàu |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chống mài mòn |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Phần | Lưới lốp xích |
| áp suất ban đầu | 50KPa hoặc 80KPa |
| Product Name | Polyurethane Foam Boat Dock Fender Cylindrical Dia 1200mm*2000mm for Dock Protection |
|---|---|
| Vật liệu | Mật độ cao EVA |
| Số mô hình | DF-1200mm*2000mm |
| Dịch vụ xử lý | đúc |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Tên sản phẩm | Bảo vệ hiệu quả Tấm chắn biển hình trụ đảm bảo khả năng phòng thủ bờ biển đáng tin cậy |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Màu sắc | Màu đen, màu xám, màu trắng hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Đường Kính trong | 75mm - 1000mm |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Vật liệu | NR |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tính năng | Vật liệu thân thiện với môi trường |