| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chống mài mòn |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Chiều dài | ≥300% |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Tên sản phẩm | Máy phun cao su |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tính năng | Hiệu suất cao mạnh mẽ |
| Giấy chứng nhận | ISO, BV, ABS, DNV, LR, SGS, CCS, RMRS |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn tàu biển cao su Chắn bùn cao su CL800H cho bến tàu và cầu cảng |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên hiệu suất cao |
| Chiều cao | 400 đến 3000 MM |
| Chứng nhận | PIANC, DNV, ABS, BV, LR |
| phụ kiện | Bảng điều khiển phía trước, tấm lót mặt, dây chuyền, v.v. |
| Số mô hình | DF-1500H |
|---|---|
| tên sản phẩm | Đế an toàn hàng hải Bệ đỡ cao su hình nón Bộ chắn bùn Hyper Omega Tiêu chuẩn PIANC2002 |
| Tính năng | Giá trị E / R.H cao, không thấm nước |
| Kích thước | Tùy chỉnh được chấp nhận |
| Logo | Đã có biểu trưng tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chống mài mòn |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Chiều dài | ≥300% |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| tên sản phẩm | Ship Wharf Fender khối khí nén Yokohama 3.3Mx6.5M Marine Berthing |
|---|---|
| Vật liệu | Mật độ cao NR |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm 2500x5000mm Chắn bùn thuyền bơm hơi dọc |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên cấp cao nhất |
| Tiêu chuẩn | ISO17357, ISO9001 |
| Kích thước | 4,5 * 12,0M |
| áp suất ban đầu | 50kPa |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chống mài mòn |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Chiều dài | ≥300% |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Sự ăn mòn | Mức thấp |
|---|---|
| Hình dạng | Hình trụ |
| Hiệu suất | ổn định |
| Áp lực | Cao |
| va chạm | Cao |
| Material | Rubber |
|---|---|
| Color | Black |
| Trọng lượng | Ánh sáng |
| Áp lực | 50Kpa, 80Kpa |
| độ bền kéo | Cao |