| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Tuổi thọ | 10~15 năm |
| Tính năng | Chống ăn mòn |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Tàu biển Tấm chắn bùn cao su tự nhiên bằng khí nén Yokohama với lốp và dây xích bảo vệ tàu cập cảng |
|---|---|
| Đường kính | 500mm - 4.500mm |
| Chiều dài | 1.000mm - 12.000mm |
| Vật liệu | NR chất lượng cao |
| áp suất ban đầu | 50Kpa, 80Kpa |
| tên sản phẩm | Dock nổi Fender Fender cao su khí nén Yokohama Tiêu chuẩn ISO17357 |
|---|---|
| Material | Natural Rubber |
| Màu sắc | Đen hoặc Tùy chỉnh |
| Đường kính | 500mm - 4500mm |
| Chiều dài | 1000mm - 12000mm |
| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357-1: 2014 Chắn bùn Yokohama tiêu chuẩn 80kPa STS Hoạt động 3.3 * 6.5M |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên cấp cao |
| Tiêu chuẩn | PIANC, ISO17357 |
| Màu sắc | Màu đen |
| Giấy chứng nhận | CCS / BV / SGS / ABS |
| tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su nổi 50kPa Dock Bến thuyền tiêu chuẩn ISO17357 |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng tốt |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Phần | Lưới lốp xích |
| áp suất ban đầu | 50KPa hoặc 80KPa |
| tên sản phẩm | ISO17357-1: 2014 Bộ lọc khí nén tiêu chuẩn Yokohama 3,3 * 6,5m 50kPa cho Dock |
|---|---|
| Đường kính | 300-4500 mm |
| Chiều dài | 1000-12000 mm |
| Hấp thụ năng lượng | 6-6473 KJ |
| Lực lượng phản ứng | 64-7984 KN |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su khí nén nổi chuyên nghiệp cho tàu cập cảng |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Tiêu chuẩn | PIANC2014, ISO17357-1:2014 |
| Giấy chứng nhận | CCS LR BV ABS |
| Màu sắc | Đen |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su bằng khí nén cho bến tàu neo đậu bằng xích và lốp |
|---|---|
| Phần | chắn bùn STS |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Đường kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-12000mm |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn cao su cho bến tàu |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| tiêu chuẩn an toàn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Ứng dụng | Gửi đến tàu, cập bến |
| Tên sản phẩm | chắn bùn khí nén yokohama |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chiều kính | 500mm-4500mm (Thông số kỹ thuật khác có thể được tùy chỉnh) |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm (Thông số kỹ thuật khác có thể được tùy chỉnh) |
| Áp lực làm việc | 50KPa hoặc 80KPa |