| TÊN SẢN PHẨM | 4.5 * 9.0M Dock Fender cao su khí nén STS 80kPa ISO17357-1: 2014 |
|---|---|
| Vật chất | NR hiệu suất cao |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014 |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Áp suất ban đầu | 50Kpa |
| TÊN SẢN PHẨM | NBR / NR Tấm chắn cao su hình nón 1200H PIANC2002 Đế chống rách Bộ đệm hàng hải |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên mật độ cao |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Kéo dài | ≥300% |
| Chứng nhận | PIANC2002, ISO, SGS |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 800H Tấm chắn cao su hình nón Màu đen được tùy chỉnh cho bộ đệm bến tàu |
|---|---|
| Số mô hình | DF-CRF800H |
| Loại hình | Tấm chắn cao su cố định |
| Tiêu chuẩn | Pianc2002 |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su siêu tế bào biển với phụ kiện Dock an toàn cho bến thuyền |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên tuyệt vời |
| Số mô hình | DF-C1150H |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Bất cứ màu nào |
| tên sản phẩm | Tấm chắn cao su siêu vòm loại V Bảo vệ bến tàu biển Tấm chắn cao su cố định |
|---|---|
| Thiết kế | Bản vẽ hải quan |
| Chiều cao | 200mm-1000mm |
| Chiều dài | 1000-3500L |
| Lực lượng phản ứng | 78kN đến 1015kN |
| tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su Arch V |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Quy trình sản xuất | khuôn, cắt |
| Chiều cao | 200mm-1000mm |
| Chiều dài | 1000mm-3500mm |
| Đặc điểm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Phần | Dock cao su cố định |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên hạng A |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Tên sản phẩm | Vỏ cao su nón Vỏ cao su biển Vỏ cao su hình trụ Vỏ cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Phần | chắn bùn bến tàu |
| Chiều cao | 2000mm đến 5000mm |
| Độ lệch định mức | 70% - 72% |
| Tên sản phẩm | Máy móc cao su tế bào công nghiệp Máy móc biển Máy móc đậu |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Số mô hình | DF-C1000H |
| Chiều cao | 500-3000mm |
| Loại | Loại ô cố định |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Ứng dụng | Cảng |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Logo | tùy chỉnh |
| Vật liệu | NBR |