| Product Name | Tug Boat Fenders |
|---|---|
| Material | High Performance Natural Rubber |
| Processing Service | Moulding, Cutting |
| Packing | Plastic Bag+Pallet |
| Hardness | ≤82 Shore A |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Áp lực nổ | Thanh 75-105 |
|---|---|
| Đường Kính trong | 2,5mm-25mm |
| xử lý bề mặt | SR, mượt mà |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-80℃ |
| Áp lực công việc | Thanh 15-21 |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm 2500x5000mm Chắn bùn thuyền bơm hơi dọc |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên cấp cao nhất |
| Tiêu chuẩn | ISO17357, ISO9001 |
| Kích thước | 4,5 * 12,0M |
| áp suất ban đầu | 50kPa |
| Tên sản phẩm | Giá thấp Chất lượng cao bọt nổi Fender Polyurethane Cover Tiêu chuẩn ISO |
|---|---|
| Inner | EVA Closed Cell Foam |
| cốt thép | Vải dây nylon |
| Trải ra | Polyurethane, PU |
| Đường kính | 300mm-4500mm |
| TÊN SẢN PHẨM | Bọt xốp nổi 2,5 * 4,0M Bọt di động kín Thân thiện với môi trường Độ đàn hồi an toàn |
|---|---|
| Số mô hình | DF-2.5 * 4.0M |
| Lực lượng phản ứng | 54kN đến 7353kN |
| Hấp thụ năng lượng | 3.8KN-M đến 7720KN-M |
| OEM | Được hỗ trợ |
| tên sản phẩm | Sự hấp thụ năng lượng cao của chắn bùn khí nén Yokohama để vận chuyển từ tàu này sang tàu khác Khoan |
|---|---|
| Vật liệu | NR chống mài mòn |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Sức chịu đựng | ±2% |
| Cấp | CHẤT LƯỢNG CAO |
| Product Name | Floating Foam Fender |
|---|---|
| Độ dài thực tế | 1 ~ 6,5m |
| layers | 5~10 layers |
| Vật liệu | EVA và Polyurethane |
| Color | Red, Black, Yellow |
| TÊN SẢN PHẨM | 2000x3500 Tấm chắn bọt nổi Tấm che bằng polyurethane có nhiều màu sắc |
|---|---|
| Vật chất | Bọt PU, Đường ống bên trong, Gia cố bằng nylon, Da polyurethane |
| Số mô hình | DF-2000x3500 |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| tên sản phẩm | 3,3m * 6,5m Tấm chắn bùn nổi trên biển Mặt bích HDG tiêu chuẩn ISO9001 |
|---|---|
| Số mô hình | DF-3.3m*6.5m |
| Kiểu | Fender nổi |
| lực lượng phản ứng | 54kN đến 7353kN |
| hấp thụ năng lượng | 3.8KN-M đến 7720KN-M |