| Màu sắc | nhiều |
|---|---|
| Nhiệt độ | Cao |
| Áp lực | Cao |
| Uyển chuyển | Cao |
| va chạm | Cao |
| độ cứng | 20-90 Shore-A hoặc IRHD |
|---|---|
| Chiều dài | ≥300% |
| Chức năng | chắn bùn |
| Loại | Hình hình trụ |
| OEM | Chào mừng |
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
|---|---|
| Thời gian bảo hành | 24 tháng, 3 năm |
| độ cứng | 50±10 Shore A hoặc yêu cầu của khách hàng |
| Sử dụng | Bảo vệ tàu ngầm |
| Cài đặt | bắt vít |
| tên sản phẩm | Lực cắt tốt Chân đế hàng hải Dock cao su PIANC2002 Dock Port Berthing Bumper |
|---|---|
| Phần | Marine, Bumper, Dock |
| Thông số kỹ thuật | DF-V800H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Độ chính xác cao | 0,01mm |
| TÊN SẢN PHẨM | Bộ đệm cao su của PIANC Marine Dock Hyper Omega Fender Bumper Bền chắc |
|---|---|
| Phần | Bộ đệm |
| Đăng kí | Dock, Port |
| Chứng nhận | PIANC, ABS, DNV, LR |
| Vật chất | NR |
| TÊN SẢN PHẨM | Bumper Dock Chân đỡ cao su Chân MV Fender UHMW-PE Miếng đệm cho cảng Quay |
|---|---|
| Phần | Dock, Bumper |
| Vật chất | Cao su tự nhiên chống lão hóa |
| Vẻ bề ngoài | Cao su mịn |
| Phong cách | Loại chân / MV |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn cao su cho bến tàu |
|---|---|
| Vật liệu | NR |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Độ cứng | 30-90 bờ |
| Màu sắc | Đen, Xám, Tùy chỉnh |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn bùn cao su nổi trên biển ISO17357 Bộ chắn bùn khí nén Yokohama |
|---|---|
| Vật chất | NR chất lượng tốt nhất |
| Màu sắc | Đen hoặc tùy chỉnh |
| Đường kính | 500mm - 4.500mm |
| Chiều dài | 1.000mm - 12.000mm |
| tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su Dock khí nén Yokohama |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Đường kính | 500mm-4500mm (Thông số kỹ thuật khác có thể được tùy chỉnh) |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm (Thông số kỹ thuật khác có thể được tùy chỉnh) |
| Áp lực công việc | 50KPa hoặc 80KPa |
| TÊN SẢN PHẨM | Đế đỡ lớn Tấm chắn cao su Loại W Tấm chắn cao su cho Bumper của tàu kéo |
|---|---|
| Vật chất | NR, NBR, EPDM, Silicone, FKM, v.v. |
| Màu sắc | Đen hoặc bất kỳ màu nào |
| Loại hình | Hình dạng W |
| Độ bền kéo | 24,1 KBTB |