| Đặc điểm | Hấp thụ năng lượng cao |
|---|---|
| Kiểu | Dock cao su cố định |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao Su Thiên Nhiên Chất Lượng Cao Cấp |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Đặc điểm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Phần | Dock cao su cố định |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên hạng A |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| TÊN SẢN PHẨM | Nguồn cung cấp hàng hải Cánh chắn bùn cao su Loại GD Giấy chứng nhận SGS Dock Boat Bumper |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên / SBR |
| Độ cứng | 45-95 bờ A |
| Dịch vụ | OEM hoặc ODM |
| Nhiệt độ | -60 ~ 350 ℃ |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 V Type Fender Marine V500H Dock Bumper Cao su cố định Fender Heavy Duty |
|---|---|
| Số mô hình | DF-V500H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Lực lượng phản ứng | 78kN đến 1015kN |
| tên sản phẩm | PIANC2002 Tấm chắn bùn khí nén Marine Dock 3,3 x 6,5m Tấm chắn bùn bến tàu có lốp máy bay |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên cấp cao nhất |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO17357-1:2014 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc màu tùy chỉnh |
| CHỨNG NHẬN | ISO9001-2008 BV CCS ABS |
| Tên sản phẩm | Trelleborg Shibata 600x1200 Vỏ cao su hình trụ cho Boat Dock Bumper |
|---|---|
| Từ khóa | Máy phun cao su hình trụ |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Màu sắc | Màu đen hoặc theo yêu cầu |
| Đường Kính trong | 600mm |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Cảng |
| Vật liệu | NR |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tính năng | Sự ổn định ngang tuyệt vời |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su khí nén ISO17357-1: 2014 STS Dock Boat Bumper 4.5 * 9.0M |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014, PIANC2002 |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Áp suất ban đầu | 50Kpa |
| TÊN SẢN PHẨM | NBR 800 Chắn bùn cao su hình nón Màu đen Chân đế an toàn hàng hải Chắn chắn chống mài mòn |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Số mô hình | DF-CRF800H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Thiết kế | Bản vẽ hải quan |