| Chiều rộng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Bề mặt | Trơn tru |
| giấy chứng nhận | BV, DNV, SGS, LR, CCS |
| Thương hiệu | OEM |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn nổi khí nén 4,5 * 9,0M ISO 17357 Cao su tự nhiên loại CTN đã được phê duyệt |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500 mm |
| Chiều dài | 1000-12000 mm |
| Tiêu chuẩn | ISO9001, ISO17357 |
| Giấy chứng nhận | CCS / BV / SGS / ABS |
| tên sản phẩm | Ship Wharf Fender khối khí nén Yokohama 3.3Mx6.5M Marine Berthing |
|---|---|
| Vật liệu | Mật độ cao NR |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Số mô hình | HM-CMF60 |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn loại D Hiệu suất linh hoạt và hiệu quả để bảo vệ |
|---|---|
| Số mô hình | DF-D400H |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Tên sản phẩm | Bảo vệ đệm biển biển đại dương Solid PU Polyethylene cao su bọt nhét |
|---|---|
| Vật liệu | Bọt xốp kín, polyurethane |
| Loại | Máy bay nổi |
| Phần | Đòi buồng tàu |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn loại D Độ bền và tính linh hoạt cho khả năng chống va đập |
|---|---|
| Số mô hình | DF-D600H |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| TÊN SẢN PHẨM | Bộ chắn bùn Yokohama ISO17357 Thông số kỹ thuật với Lốp máy bay cho hoạt động STS |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên chống mài mòn |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014 |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Áp suất ban đầu | 50kPa & 80kPa |
| Thiết kế | Bản vẽ hải quan |
|---|---|
| Ứng dụng | Bến Tàu Bảo Vệ |
| Sử dụng | Công nghiệp hàng hải |
| Chức năng | Thấm cú sốc |
| Khả năng tải | Nhiệm vụ nặng nề |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên cấp cao nhất |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Ứng dụng | Fender dock tàu ngầm |
| Chiều kính | 0,5 ~ 4,5m |