| TÊN SẢN PHẨM | Bộ đệm đế 1000H Tấm chắn cao su hình nón Chống mài mòn Cao su tự nhiên PIANC2002 |
|---|---|
| Số mô hình | DF-C1000H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Uyển chuyển | Tuyệt |
| Số mô hình | DF-1500H |
|---|---|
| tên sản phẩm | Đế an toàn hàng hải Bệ đỡ cao su hình nón Bộ chắn bùn Hyper Omega Tiêu chuẩn PIANC2002 |
| Tính năng | Giá trị E / R.H cao, không thấm nước |
| Kích thước | Tùy chỉnh được chấp nhận |
| Logo | Đã có biểu trưng tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | ISO 17357 Fender Fender Cao su Fender Tiêu chuẩn chất lượng không khí Cảng Dock STS |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO17357-1:2014 |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chứng nhận | ABS, CCS, BV, LR, DNV |
| Đường kính | 500mm-4500mm (Thông số kỹ thuật khác có thể được tùy chỉnh) |
| Tên sản phẩm | Vỏ cao su nón Vỏ cao su thuyền Tàu container lớn |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Phần | chắn bùn bến tàu |
| Chiều cao | 500mm đến 2000mm |
| Độ lệch định mức | 70% - 72% |
| Đặc điểm | Nồng độ hấp thụ năng lượng cao hơn |
|---|---|
| Loại | Tấm chắn bùn cao su loại V |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao Su Thiên Nhiên Cao Cấp |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Đặc điểm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Phần | Dock cao su cố định |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên hạng A |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su di động Tấm chắn bùn tàu kéo Tấm chắn bùn Bollard |
|---|---|
| Vật liệu | NR/NBR mật độ cao |
| Số mô hình | DF-C1700H |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| kéo dài | ≥300% |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn Marine Dock bền bỉ PIANC2002 Tiêu chuẩn cho tàu thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên, NBR, Silicone, EPDM, FKM, SBR |
| Loại | Máy chở bánh cố định |
| Cài đặt | Các góc phơi sáng |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su vòm hiệu suất cao NR 500H Màu đen bảo vệ |
|---|---|
| Thiết kế | Bản vẽ hải quan |
| Chiều cao | 200mm-1000mm |
| Chiều dài | 1000-3500L |
| Lực lượng phản ứng | 78kN đến 1015kN |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su siêu vòm Marine SA300H Bộ cản cao su cố định Tấm chắn cao su cố định |
|---|---|
| Số mô hình | DF-SA300H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Lực lượng phản ứng | 78kN đến 1015kN |