| TÊN SẢN PHẨM | DF-ARF500H Tấm chắn cao su vòm V Loại Bến Thuyền Hàng hải Tùy chỉnh |
|---|---|
| Số mô hình | DF-ARF500H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Thiết kế | Bản vẽ hải quan |
| TÊN SẢN PHẨM | Công suất nặng 700H Tấm chắn cao su vòm cao su tự nhiên Bảo vệ an toàn cho thuyền |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên, SBR, NBR |
| Số mô hình | DF-ARF700H |
| Xử lý dịch vụ | Đúc, cắt |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| TÊN SẢN PHẨM | Thông số kỹ thuật PIANC2002 Tấm chắn cao su tế bào C1000H Tàu đệm cản hàng hải |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên chất lượng cao |
| Số mô hình | DF-C1000H |
| Chiều cao | 500-3000mm |
| Loại hình | Loại ô cố định |
| Tên sản phẩm | Vỏ cao su hình nón Vỏ cao su hình nón Vỏ cao su Vỏ cao su Pneumatic |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Phần | chắn bùn bến tàu |
| Chiều cao | 500mm đến 2000mm |
| Độ lệch định mức | 70% - 72% |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tuổi thọ | 10~15 năm |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Vật liệu | NR |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 Chắn bùn biển hình trụ tiêu chuẩn Dock Cao su cho bến tàu |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên chất lượng cao |
| Số mô hình | DF-C300 |
| Đường kính trong | 75-1000mm |
| Đường kính ngoài | 150-2000mm |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 Tấm chắn cao su tế bào 1250H NR Dock Tiết kiệm năng lượng cao |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên siêu chất lượng |
| Số mô hình | DF-C1250H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Số mô hình | 2,0 * 3,5m |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| cốt thép | Vòng xoắn ốc dây cao kéo |
| Bề mặt | Trơn tru |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy móc cao su Máy móc biển Máy móc thuyền Máy móc cao su |
| Chiều cao | 400 đến 3000 triệu |
| Chứng nhận | PIANC, DNV, ABS, BV, CCS |
| Phụ kiện | Mặt trước, Tấm lót mặt, Dây chuyền.. |
| TÊN SẢN PHẨM | Thông số kỹ thuật ISO17357 Tấm chắn cao su Yokohama 80kPa Thuyền 2.0 * 3.5M nổi |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên chất lượng cao |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014, PIANC2002 |
| Sức căng | ≥18 |
| Áp suất ban đầu | 80Kpa |